Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Furaha ya simba ipo mashakani...!

Discussion in 'Sports' started by kipindupindu, May 15, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inasemekana meneja wa club ya TP MAZEMBE yuko cairo makao makuu ya CAF akiangalia vifungu ili timu yake ikate rufaa dhidi ya maamuzi ya kamati ya maandalizi ya ligi ya mabingwa Africa,maamuzi ambayo jana yaliifanya simba sc kuendelea na mashindano.
    Watani zangu simba msipende ushindi wa mezani!!
     
  2. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sijui kama mtani atachomoa kwa hao waarabu. Waarabu walisha jipanga kabla walijua watapata nafasi hii, kazi iko kwa mtani, itabidi wawaombe tena mazembe samatta na ochan
     
  3. f

    fisi 2 JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Rage ni mfano wa kuigwa. Ni kiongozi pekee mwenye ufahamu na upeo mkubwa kuliko yeyote aliepo Tanzania. Simba imeshashinda just kufumua mapungufu ni namna moja ya kupata heshima hatuofii waarabu hapo. Timu zote zitatia heshima zinapocheza na Simba hasa kwa umakini. Simba tumeandika historia tena kumng'oa bingwa. RAGE JUUUUU.
     
  4. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rage kajisifu sana ataweza fitna ya mazembe?
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rage kajisifu sana ataweza fitna ya mazembe?
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    CAF wameshaamua kombe liende kwa waarabu maana TP wangeshinda msimu huu wangelibeba jumla
    nakubaliana nawe kuwa furaha ya SSC ipo mashakani sio kwa kutengua rufaa ila muda uliobaki wa maandalizi ya mechi wakati SS Club imeuza wachezaji na haina mbadala wao pia wala kocha hajakaa na timu,hivyo ni daraja kwa Wydad Casablanca kusonga mbele
     
Loading...