Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Furaha ya kuwa/kuishi Tanzania iko wapi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mhafidhina, Nov 24, 2010.

  1. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanajamii,

    Kwa kweli mpaka sasa siku zinavozidi kwenda, furaha yangu ya kuwa Mtanzania inazidi kupungua. Nasema hivi kwa sababu nilizonazo.

    1. Suala la Umeme: Umeme kwa sasa umekua kama ni bidhaa adimu. KIla siku ni giza, giza na powe rationing, najiuliza ni lini haswa tutakua na umeme wa uhakika na kuachana na matatizo haya...?!

    2. Maji: Tumepokea tangazo juzi kutoka DAWASA kwamba sasa maji ni kidogo na sasa maji nayo ni mgao, najiuliza hali kama hii itaisha lini? Hata kuoga siku hizi imekua ni kwa matatizo...! Jamani hali hii itaendelea hivi mpka lini?

    3: Miundombinu: Hivi majuzi mvua ilinyesha kidgo tu, hali halisi ya miundombinu ilivoharibika kutokana na mvua hii kwa kweli inasikitisha...! barabara hazipitiki hapo suala la foleni ndio usiseme kabisa kwani nafikiri kila mtu linamgusa...!

    4: Wizi, kati ya suala linaloninyima raha ni wizi. Hapa sizungumzii wizi wa kuibiwa na kunyakuliwa vitu kwenye gari, kuvunjiwa nyumba usiku tu, bali nazungumziwa kuibiwa na kuporwa na viongozi ambao wao ndio wanapora mabilioni ya shilingi ambazo ni kodi zetu...!

    Kwa kweli kwa sababu hizo chache, Sasa najiuliza furaha ya kuendelea kuwa Mtanzania iko wapi?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Don't get me started.....
     
  3. O

    Ogah JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    dude watakushtukia sasa hivi..........lol
     
  4. Zneba

    Zneba Senior Member

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna raha kwa kweli yani tena inshu ya umeme jamani mpka nimechoka nilidhani ni sie watu wa kaskazini tu ndo tunaonewa hv
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hii ungeipeleka kule kwenye hoja mchanganyiko hapa kwenye malavi davi mmmhhhh hapana
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu wewe ndio umeliona leo?Mimi nimeliona mapema nikajichepa zangu na kilichoniudhi ni kitendo cha mimi kudai malipo yangu halali ya malimbikizo yaliyokuwa yakifikia kama 2,000,000/=na badala ya kulipwa bila mizenge niliombwa rushwa toka kwa mbeba mafaili mpaka kufikia kwa ofisa anayeidhinisha malipo hayo nikakuta nimebakiwa na 1.5 nikaona ujinga huu ngoja niwaachi linchi lenu.
     
Loading...