Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Furaha ya kuvaa nguo za ndani ni leo!?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wilbert1974, Jul 21, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Leo ni siku ya uvaaji chupi duniani.
    Watu wote wanasherehekea kwa kutaja rangi za chupi aliyovaa leo.
    Je yako ina rangi gani?
    1. Ukikaa kimya maana yake leo hujavaa.
    2. Usipojibu kwa maandishi maana yake umevaa chupi chafu.
    3. Ukicheka maana yake utakuwa umevaa iliyochanika.
    4. Ukimwonyesha ujumbe huu aliye karibu yako maana yake utakuwa umevaa oversize.
    Happy Chupi Day¬Ö:bounce::boom:
     
  2. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwanza msamiati wenyewe 'chupi', hauko ktk lugha za makabila yetu, kuonesha kuwa dhana nzima ya uvaaji wa chupi ni ya kigeni. Lugha mojawapo isiyokuwa na huu msamiati, ni Kisukuma. Kwa hivyo kwa wasukuma, chupi, haina maana.
    Note: Dont take this out of context. Wasukuma ni watani zetu
     
  3. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi cjavaa chupi, nimevaa boxer!
     
  4. m

    myasis Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Rangi nyekundu! Happy chupi day
     
  5. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi nipo uchi bado cjaamka ila ntavaa nyeupe maana imebaki hiyo tu safi.
     
  6. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    chupi niliyovaa ina rangi ya taifa
     
  7. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mi hata cjui rang nliovaa, maana si nyeupe, si ya maziwa, afu imefubaa, afu imechakaaa, basi duh! Hata nkidondoka mtoto wa kike itabidi nkimbilie kujiweka vizuri au nkiumwa ghafla wanibadil maana!(am kidin)
     
  8. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    amngana kasarikya
     
  9. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Sina hakika kama niliyovaa leo ni yangu au ni ya wife maana huwa naangalia iliyo karibu ngoja nikiweza kwenda toilet ntachek rangi then nije kujibu hapa.
     
Loading...