Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Furaha ya bibi ni kuwa na bwana..................

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Nov 27, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Sex and the City's Carrie Bradshaw (Sarah Jessica Parker). Photograph: Henry Lamb/BEI / Rex Features


    [​IMG]


    furaha ya bibi ni kuwa na bwana ni ukweli wa kiasilia na wanawake ambao wamepingana nao huwa na wasifu ufuatao..............

    1) wako zaidi ya miaka 35.......

    2) wana elimu ya chuo...............

    3) wana ex-boyfriends kibao.....................

    4) mibadala yao ni pamoja na kuwa "single" au "come and stay"................

    5) hawajui kazi za nyumbani na hawapo tayari kujifunza kwa madai ya kuwa ni utumwa kwao........wanapendelea "housegirl" awatimilizie mapungufu hayo...........................mapishi ya kisaidizi tajwa siwajua ni mchemsho na mafuta na chumvi kibao...............haunogi hata chembe baada ya mwenye jiko kulipiga teke.................

    6) hawataki kuzaa zaidi ya watoto wawili..................hili ni jema........

    7) wanaumme wengi huwaogopa wasije wakawatawala...............

    8) wako tayari kuzaa na hata na mume wa mtu kwa visingizio ya kuwa walikuwa wanataka mtu wa kuzaa naye tu na wala siyo vinginevyo.....................................lol

    9) huchukia mfumo dume na kupambana nao kadri iwezekanavyo..........

    10) hunusa nusa mahusiano ya jinsia moja.............................just for the heck of it or remindig men they secretly adore that the are missing nothing........................while they really need a man in their bedrooms.........................

    hawa huwa hawana furaha maishani mwao kwa kupambana na asilia pia kwani furaha ya bibi ni kuwa na bwana...............
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Lakini, wanadai wanaume wengi wanaogopa wanawake wasomi na ndio maana hawako kwenye nasafi nzuri ya kuolewa, ukilinganisha na wale wenye elimu ya kati, sababu kubwa ni wanaume kuogopa challenge....................
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kuna mmoja nilimuuliza humu kama haitaki ndoa akanijibu fasta kweli kwamba haitaki..
    Ngoja nisubiri nione kama atakuja kujibu haya makombora kama yanamsadifu ama la, hususani penye red..
    Nanihii, where are you? Lol.......
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    so what?
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mutambuzi uko sahihi kabisa..................lakini changamoto zao wengi twaona ni karaha tupu wakati wako wengi wanaoheshimu asilia..........
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    life goes on....................
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    anakaribishwa bila zengwe.................
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kweli kesho yangu ni Mungu tu aijua............

    burudika na hiki kibao cha Doreen Otipo.......

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kuolewa ni option na wala sio lazima. Acheni kuzingua wenzenu kila mtu anachagua njia inayomfaa yeye na si ile waifuatayo wengi!!! Eti hawana furaha, hana huyo unaemfahamu wewe! Kwa uchanganuzi wako unadhani walioolewa ndo wana furaha kuliko wanawake wote? You must be joking dude!!!
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    I salute you for these words!! Nashukuru umethibitisha mwenyewe kuwa wenye matatizo sio wanawake ila nyie wenyewe wanaume ndo mnaogopa challenge....period!!! Kila nikijaribu kuipima akili yenu naona kama wote imeganda upande mmoja, mnawaza vya ajabu sana. Hivi challenge maana yake ni kutoiheshimu asilia?? Asante kwa ufafanuzi wa pili kuwa changamoto zao mwaziona ni kama karaha, hahahah while in real sense sio karaha. . . . . . .crap!!!
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hizi sababu zako ni za juu juu sana..
    Umewahi kufikiria ya kwamba kuna wengine
    wali nyanyaswa (abused) wakiwa wadogo na hata
    ukubwani mfano
    Physical, mental, Emotional, & Sexual .. mfano wa
    watu awaliobakwa..

    Naomba ufikirie chambua kabla ya kupayuka..asante
     
  13. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mfano:winfrey oprah afu mwambie mwali wa kipemba hutabasam kila alishwapo urojo na kungumanga na si amwonapo nyakanka au somo..
     
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Ndio maana Makungwi na Manyakanga wanawashauri, ili ndoa zenu zidumu, inabidi wanawake mjifanye wajinga........... Hebu niambie mwanamke aliyesoma sheria, kama kaolewa na mume mwenye ordinary education, unafikiri akitaka haki bin haki ndoa hiyo itadumu? kwa mume itatafsiriwa kwamba anataka kumtawala kwa sababu ya elimu yake............!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sio hata moja inayohusu kiukweli.

    Wanawake wangapi walioolewa wana elimu ya cheo na zaidi?

    Wangapi wana maX -boyfriend kibao (japo sijui hiyo kibao yako inamaanisha wangapi)?

    Wangapi walioolewa hawajui kazi za nyumbani na waume zao wanakuja hapa kulalamika kwamba dada wa kazi ndio wanaowafanyia kila kitu mpaka kufua nguo za ndani?

    Wangapi wanazaa hiyo zaidi ya wawili na hawalei wao wanawaachia kazi hiyo dada wa kazi?

    Wangapi wanazaa na waume za wenzao japo nao wana wakwao?

    Kuhusu kupambana na mfumo demu that has nothing to do with choosing the "single life style" rather than being married. Kuna wadada kibao wanaoangalia ndoa kwa jicho la tatu hawahitaji wala hawapendi kuwa na wafanyakazi wa nyumbani.Mapishi yao ni murua kuliko wanayokula baadhi ya waume za watu wanaopikiwa na wadada wa kazi au hata wake zao wenyewe.

    Hizo sababu zote hazina maana. . . swala la kutoshobokea ndoa ni waaaaay more personal than that. . . and it goes deeper. Sio eti mtu anafikiria mi sipendi kupika,kazi za ndani zinanishinda,sitaki watoto zaidi wawili, sipendi wanawake wanvyokandamizwa hivuo siaki kuolewa. Kwani ndoa maana yake ni hayo hapo juu?Kupika na kukandamizwa?
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kujifanya mjinga once in a while sikatai lakini si kwa kila kitu bana, eti ifuatwe akili yenu tu.....NO!! So wataka kutuambia tuishi tu kwenye ndoa ili kuwafurahisha nyie tu sio?? Btw, sheria is a career na haihusiani na ndoa ya mtu, unless by subsequent reasons! Wanaweza kudumu au wasidumu inategemea na wao wenyewe na maelewano yao!!
     
  17. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe hujui kwamba kuna baadhi ya wanaume wana akili za kushikiwa!.............. Hata wewe mwenyewe ni shahidi wa yale yanayoulizwa na baadhi yao humu MMU..............
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    sio kweli FURAHA YA BIBI NI KUWA NA BABU.
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hizo akili za kushikiwa yafaa kudeal nazo na si kuziendekeza!
     
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Maisha ni kupanga; na kupanga ni kuchagua. UJANA MAJI YA MOTO; Ukija shtuka yeshapoa siku nyingi.

    Ngoja wahusika waendelee kukujibu. Mimi nilishapanga na kuchagua.
     
Loading...