Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fununu za matokeo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kasigi, Jan 12, 2012.

  1. K

    Kasigi Senior Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa wale wenye fununu za matokeo kidato cha nne watujuze
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    punguza presha wewe,yakija huwa yanakuja na hakuna wa kuyazuia
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Du kumbe JF tuna hadi watoto wa kidato cha nne? Ehee subiri kuzungusha tu dogo,enzi zetu tulikua tunasoma tunatafuta A Flat zote na sio Div I ya point 7.
     
  4. d

    denim kagaika JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu utamliza bure dogo siku hizi ukifaulu sana unaweza kuundiwa tume kama yaliyowakuta Standard 7. Inatakiwa unapopigwa mstari mwekundu wewe uwe kwa juu pale.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Matokeo yako mbioni,usahihshaj tayari,na nadhan kinachofanyika sasa ni upangaji wa matokeo,hope yatatoka kabla ya mtihani wa kidato cha VI
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Fununu zitakusaidia nini/
    Subiri matokeo yatoke uvune haki yako.
    OTIS
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kipindi hiki hawa watoto huwa na wakat mgumu sana
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Jitu lilikua halisomi,kutwa liko facbuk,leo matokeo yanakaribia kutoka ndo lnajifanya kupandwa na presha..subir upokee zero yako.over
     
  9. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unazani itatokea miujiza? Yaleyale manyanga yataendelea a.k.a zero.
     
  10. b

    bonafide. Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yang jarb kupunguza ukali wa kauli zako ww km msomi unaetegemewa na jamii jarb walau kdg ku2mia hekm na busara ktk maongez yako,kwnn ucmuombee dua huy mdogo wako ili afaulu vzr nae aweze kutmiza ndoto zake za kufka mbal km ambapo ww upo hv sasa?kwnn umtolee kauli za kumkatisha tamaa kiac hcho kaa ukijua kwamb kupt ziro co kuzur kbs na hakuna m2 anapenda imtokee au je ww mwenyw unapenda kupt disco?jarbun kuwapa moyo wadogo zetu na c kuwakatisha tamaa au hamtaki na wao waje washikilie matawi ambayo kwa sas nyie mmeyashikilia?Dogo ucwaze muombe Mungu akufanyie wepec ktk matokeo yako atakukujalia 2.Inshaallah!
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Bonafide acha uoga wewe,hakuna anayemtisha hapa,dogo atavuna alichokipanda kwa nini aanze kuyaogopa matokeo,enzi zetu tunawaza nitapata point 7 ya A flat au A 7 kamili na B mbili? Na siyo huyo dogo anaogopa matokeo kama mda wote wa masomo yeye alikua badoo,Whatsup,moco,facebook,twiter unategemea nini?
     
  12. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,342
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Mimi siwezikupata zero,najua nitapata four au three nakuingia polisi kusudi nitoke kimaisha mapema.
     
  13. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    kufeli siyo mwisho wa maisha au siyo kuwa ndiyo umefanikiwa..
     
  14. Kayabwe

    Kayabwe JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tusubiri yanakuja kama ulijiandaa vizuri ucwenawacwac
     
  15. N

    Ninliy Senior Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msipende kutisha tisha wenzenu!lazima muwape moyo!matokeo yapo karibu
     
  16. H

    Hau Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio maana nyie brother mkimaliza vyuo mnakosa kazi kwa kukaa sana mitaani kwa kuombea sisi ndugu zenu mabaya.... Jua ukila damu ya mwenzako basi subiri na yako kuliwa.
     
  17. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Keep on praying my young brother kwani huko ndiko kwenyewe,Mungu anatenda cku zote kwenye mazingira ambayo huyategemei
     
  18. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari nilizopata kutoka jikoni ni kwamba mwaka huu vijana wamefanya vibaya sana labda baraza waamue kustandardise ndo wengi watapona otherwise hali si shwari na ndo maana serikali imeamua kurudisha mtihani wa form two na kuweka sheria kali ili kupunguza idadi ya wanaofeli form four.
     
  19. N

    Ninliy Senior Member

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  20. s

    sawabho JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Jiulize ni kwa nini mtihani wa kidato cha pili umerudishwa mara tu baada ya Serikali kumaliza kusahihisha mtihani wenu.
     
Loading...