Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fununu : Kijana wa jk ridhwan na mbinu chafu uvccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pilato, Sep 18, 2012.

  1. Pilato

    Pilato Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF

    Kutokana na mpasuko uliopo katika chama cha mapinduzi ,umesababisha mpasuko mwingine ndani ya jumuia zake

    Katika fununu inasemekana kuwa kambi mbili yaani ya lowasa na Membe zimekuwa zikishiriki katika hali na mali ili kuangusha kambi nyingine

    kutokana na mchakato mgumu uliopo umoja wa vijana ambapo wapo kwenye mchakato wa Chaguzi zao kitaifa ikiwa nafasi ya makamo mwenyekiti uvccm Taifa ambapo ndo kwenye UTAMU

    kumekuwa na mgawanyiko, kwamba Bwana antony mavunde na Bwana sango kasera ni kambi ya lowasa na mh.Nchimbi na Bwana Salum Happy kambi ya Membe

    Fununu ni kwamba kutoka na hali tete upande wa Membe kwa kuelemewa na nguvu ya lowasa

    Bwana Ridhwan kijana wa Rais JK amegawa mamilion kwa wajumbe wa baraza ili kushawishi waweke upendeleo kiti hicho kiwe zamu ya kina dada yaani wanawake

    Na inasekmekana ya kuwa bwana ridhwani amemuandaa MBONI MWITA awe mgombea na ashinde kwa ushawishi wa mamilioni hayo na Lengo kuu ni kuvuruga nguvu ya lowasa ambayo imewaelemea!

    Naomba mwenye kufaham zaidi atupe mrejesho..!
     
  2. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    hayatuhusu haya ya magamba maake ndo kawaida yenu. mmalizane tu cc hatuhusiki
     
  3. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Anaitwa Mo Ibrahim. Riz1 Jakaya Kikwete
     
  4. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Waache wafu wazike wafu wenzao.
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    mimi sifahamu,nashukuru kwa kunifahamisha
    mwingine mwenye kufahamu akanushe ama adhibitishe haya madai
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Hata akimleta Mwanaasha haitasaidia hili vuguvugu hawaliwezi tena heri waungane wapambane na adui wa nje ama la nchi wataikimbiaa baada uchaguzi 2015 sijui watajiificha wapi na unafiki wao!!!
     
  7. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hivi huyu jamaa anafikiri ni nchi ya kifalme hii? Ajiulize waliko watoto wa saddam na gadafi.
     
  8. m

    mwitu JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 858
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hivi huyu ridhwan kikwete ana undugu na kikwete rais wetu
     
  9. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    1.Mwenye kisu kikali... ndo mla nyama....
    2.Silaha pesa....kisu mzigo...
    3.Hatukukutana road...mwageni povu sana...
    5. Mbwa wa mfalme...ni mfalme wa mbwa wengine...
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    taarifa za majungu zina sura yake mojawapo ni hii utafikiri imeokotwa barabarani
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Ya kaisari ngoja niwaachie kina kaisari.
     
  12. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu umefanya nimecheka sana!
     
  13. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kama porojo zako eti?
     
  14. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ................Huu ugomvi wa vichaa wa Milembe, wenye akili zetu subiri tuchek movie tusije tukaingilia tukaumia wenyewe.
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,282
    Likes Received: 11,646
    Trophy Points: 280
    Wacha wafu wazike wafu wao.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Na kimsingi hizo ndizo strategy zao (Kuiweka nafasi ya UVCCM kwa wanawake)...........Na tatizo si Edward Lowassa ni hofu tu inayowasumbua..........Kiukweli hata huo mwangwi mkubwa wa Lowassa unakuzwa na hofu ya wanaomuogopa.........Wakiona fulani anaungwa mkono wanadhani katumwa na EL.

    Na haya ndiyo yatakayoimaliza Jumuiya hii.......Badala ya sauti ya Vijana wa UVCCM inakuwa saut ya Familia fulani, SO funny
     
  17. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hakuna mpya, mwalimu nyerere alisema ukila nyama ya mtu hutaacha kamwe bali utaendelea kuila, watu waliwafanyia hujuma vyama vya upinzani wakadhani wao watabaki salama kumbe ndivyo walivyojichimbia wenyewe kaburi lao, tunasubiri kuwazika
     
  18. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Waache wafu wazikane
     
  19. m

    muhogomtamu JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama ni huyu , hapana
     
  20. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
     
Loading...