Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Funny video clips + Photos

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Invisible, Nov 30, 2006.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Nov 30, 2006
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kuanzia sasa nitakuwa nawawekea clips za kuvunja mbavu. Hizi ukiangalia ni hakika utacheka hadi unenepe na kusahau kero za siku.

    Naanza na hii: Iangalie, haitakaa sana hewani nitakuwa naweka moja kila baada ya siku 3. Nakushauri kama unapenda download it. Ni safe (I assure)

    Siku njema

    na picha

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #2
    Nov 30, 2006
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Kwa wapenzi wa michezo nawapendelea hii moja... Haha, usiombe wewe uwe mwanamichezo na ukumbwe na fedheha hii!

    Regards, kesho basi
     

    Attached Files:

  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Dec 1, 2006
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    LoL, fine! Basi nami natoa moja ya ki-soka ili iwe burudani ya kipekee. Angalia utaalam wa wachina
     
  4. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #4
    Dec 11, 2006
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Naam, nimerejea ulingoni. Nakuongezeeni dose kama kawaida... Hebu ujue kwanini ngumu kuwaamini wanawake! Click below and download this Zipped folder with a video in it!

    Wow, hahaha
     

    Attached Files:

  5. N

    Ngatuni Member

    #5
    Dec 12, 2006
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oneni hii, tuweni makini barabarani.



    ngatuni
     

    Attached Files:

  6. C

    Choveki JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2006
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Binafsi sidhani kama hapa kuna la`kuchekesha mbali ya ukatili wa aina yake wa kichanga hicho........najua inatia nuru machoni, lakini inabidi sisi wenyewe humu ndani tuwe makini tusivuke mipaka ya uchekeshaji na ukatili. Mimi binafsi nadhani hapa hii clip imeelekea zaidi kwenye ukatili zaidi ya uchekeshaji.
     
  7. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #7
    Dec 13, 2006
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Ingawa nami mwanaume lakini uvumilivu hapa ungenishinda... See why!
     

    Attached Files:

  8. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #8
    Dec 19, 2006
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Mh, wacha niweke walau wadada mahiri wa ku-park magari. Hapo ndo utajua kuna wakali wa ku-park.

    Hata Bongo wapo wenye ubavu wa aina hii? Wamama mnasemaje mnaweza?

    Mashallah!
     

    Attached Files:

  9. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #9
    Feb 20, 2007
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Naiweka hapa... Hapafai? Hapana naweka mimi! Unajua ni nini? Una mbavu? Cheka unenepe... Kama nimekosea Admin 'Bwaga inakotakiwa' ruksa!
     
  10. MpigaKura

    MpigaKura JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2007
    Joined: Jan 25, 2007
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh, hiyo ni kali!
     
  11. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #11
    Feb 21, 2007
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Oh Yeah!

    I forgot where this post is! Haha... Fine fine naendeleza huku kuweka madudezz...

    After 5min nabwaga kitu...
     
  12. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #12
    Feb 21, 2007
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Hebu cheka kidogo...!

    Punguza stress kwa kuangalia kitu hii hapa chini
     
  13. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2007
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii ni dawa powa sana kwa wadada hehehe!!
     
  14. K

    Kinabo Member

    #14
    Feb 28, 2007
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanayo haki au hawana?
     
  15. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #15
    Mar 9, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sorry I had to merge these posts. Hope no prob!

    Thanks for your understanding
     
  16. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #16
    Mar 21, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sorry,

    Nilipasahau hapa.

    Download and keep on laughing!
     
  17. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #17
    Mar 21, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kwa wenye wake najua hii inaweza kukusababishia ku-Ditopile mtu ghafla.

    Angalia chini (download)
     

    Attached Files:

  18. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2007
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaazi kweli kweli ha Ha
     
  19. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #19
    Mar 23, 2007
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Mwe!

    Kazi ipo!
     
  20. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #20
    Mar 24, 2007
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Ukiwa na haraka sana raha yake ndo hii. Unawahi hata kusiko!

    Haya jama...
     

    Attached Files:

Loading...