Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

fungus

Discussion in 'JF Doctor' started by mkomavu, May 13, 2011.

  1. m

    mkomavu Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana JF naomba msaada wenu kuna mtoto wangu ana fungus za ndani ya kinywa na ndani ya masikio kiasi kwamba hasiki vizuri kama mtu anafahamu tiba yake namba anifahamshe.
     
  2. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    pole sasa

    Inaonekana ni kama fungus ya masikio(Ear Fungus),inasababishwa na aina nne za fungus,siwezi kukushauri umpe dawa aina ipi ya kutumia kwa vile sijui anasumbuliwa na aina ipi hasa.Ni vizuri ukampeleka hospitali,kamuone ENT doctor (daktari wa masikio,pua na kinywa)
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Pole sana mkuu muwahishe hospitali.
     
  4. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu, mpeleke hospitali haraka sana.
     
  5. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nasikia kwako, mpeleke Hospital
     
  6. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Naungana na wenzangu hapo juu kukushauri umpeleke mtoto haraka kwa daktari..sio tu ENT, bali daktari wa watoto pia, tatizo linaweza kuwa kubwa zaidi ya hao fungus mdomoni au kwenye masikio. Mtoto atahitaji vipimo kujua kwa nini anapata fungus hao kwani si kawaida.
     
  7. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    pole sana mkomavu,

    mwanangu alishawahi pata fungus za sikio zilimsumbua sana nikiwa dar nilkua nikimtibu agakhani lakini haikusaidia zaidi ya kuendelea kumwongezea fungus kwa dawa zao...... hadi nilipoagiziwa hosp moja huko sinza alipata dawa na hakuwa kuugua tena ugonjwa huo.
     
  8. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    pole sana mkomavu,

    mwanangu alishawahi pata fungus za sikio zilimsumbua sana nikiwa dar nilkua nikimtibu agakhani lakini haikusaidia zaidi ya kuendelea kumwongezea fungus kwa dawa zao...... hadi nilipoagiziwa hosp moja huko sinza alipata dawa na hakuwa kuugua tena ugonjwa huo.
     
  9. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    uko wapi wewe? ni pm
     
  10. m

    mkomavu Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru kwa ushauri wenu nitampeleka hospitali na mama D nitaku pm
     
Loading...