Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fungus zinazobandua ngozi ya chini ya mguu.

Discussion in 'JF Doctor' started by kibhopile, Mar 4, 2011.

  1. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Habari wanajamvi!
    Naomba kusaidiwa jina la dawa sahihi ya fungus zinazobandua miguu, nimewahi kutumia dawa inaitwa mycota spray ziliisha but baada ya wiki 3, zimerudi na speed ile ile, so naomba mchango wenu wa mawazo. Hali hii inanikera sana coz sioni raha ya kuvaa sandals.
     
  2. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tumia unga wa mdalasini kijiko cha chai 2, changanya na asali kijiko 1. paka jioni kabla ya kulala , kaa nayo kwa 30mnts, then unawe/uitoe, fanya ivyo mfululizo kwa 2wks, matokeo utayaona.
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole sana, paka pili pili!
     
  4. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pole, kwanza usivae viatu muda mrefu, vaa kwenye special ocatiƶn. Tumia clotrimazole cream asubuhi na jion baada ya kuoga kwa siku 7. Wakati wa kuvaa viatu pia tumia poda ili kuabsorb jasho ya miguu.
     
  5. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,529
    Likes Received: 2,504
    Trophy Points: 280
    Aisee hii ni bonge la dawa!.. nilikaa na faungasi za miguuni kwa muda wa miaka minane!, kila nikijaribu dawa, inapona kidogo halafu inarudi tena, au inapungua lakini haiishi, mpaka nikaanza kuogopa labda kansa ya vidole imeninyemelea, siku moja nikaona dawa hiyo uliyoisema kwenye mtandao, nikaanza kuitumia, ebwanae! gungus ziliyeyuka kama barafu!.... namshauri mgonjwa aitumia hiyo!.
     
  6. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    !!!!!!!!!!
     
  7. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,811
    Likes Received: 2,959
    Trophy Points: 280
    Duh pole sana kwahiyo ukialikwa sehemu ya kuvua viatu mambo yanakuwaje eg majamvi ya ubwabwa wa hitima na nk
     
  8. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Asante ikunda.
     
  9. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Thanks
     
  10. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Much respect
     
  11. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nakuwa ndani ya kanzu moja ndefu sana
     
Loading...