Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fungus kidoleni

Discussion in 'JF Doctor' started by Zheneba, Apr 18, 2012.

  1. Zheneba

    Zheneba Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Jamani msaada jamani mdogo wangu amepatwa na fungus kidoleni yani ukucha wote umeliwa,ametumia nistatin laikin bado pia fungu zimetokea mgongoni,makwapani na kwenye masikio je atumie dawa gani ushayri please
     
  2. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,689
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    aisee huyo aende hospitali, fungus wa kwenye kucha ni moja ya fungus ngumu kutiba na matibabu yake huchukua muda mrefu, na kama ameanza kupata na sehemu nyingine atakuwa anao wa aina nyingi nyingi, pia umshauri akapime HIV
     
Loading...