Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fungus juu ya kidole chamkono karibu na kucha

Discussion in 'JF Doctor' started by Al shabab, Aug 30, 2011.

  1. Al shabab

    Al shabab Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wife wangu ana tatizo hili fungus imempata juu ya kidole karibu na kucha,wadau naomba msaada wenu kama kuna mtu anafahamu nifanye nini.
     
  2. k

    kamili JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Huenda mke wako ana fungus ya kwenye kidole. Bahati mbaye fungus hizo zipo za aina nyingi na ni vigumu kukisia dawa inayoweza kumponya. Bali ushauri wangu ni kuwa mpeleke kwa madaktari.
     
  3. K

    Kereto Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana kweli ni maambukizi ya fungus kwenye kucha na km itangundulika ni fungus, dawa ya kutibu kabisa ipo, bali itabidi atumie dawa hiyo kwa muda mrefu kidogo mara nyingi angalau miezi 3 au zaidi, kwa hiyo ni bora mkamwone professional doctor anaetambulika kwa msaada zaidi.
     
Loading...