Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Funguo za Gari za KANYABOYA!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boflo, Jan 26, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Jemeni hili tangazo la TCC Club limeweka funguo za magari 3.
    kwa waliosahau wawasiliane nao wakazichukue, Hivi kweli mtu unaweza ukaondoka na kusahau funguo za gari?? Na kama kweli umesahau basi umeondokaje bila gari??
    Mchango wangu juu ya hizi funguo
    Hizi funguo ni kanyaboya tu, sio za kweli, siku hizi mijanadume mengi tu imekuwa na tabia za kutembea na funguo za gari kanyaboya, ili waonekane wanamiliki magari, na wakati wakipata kinywaji huziweka juu ya meza ili wapate kufanikisha malengo yao
    Natoa wito
    Kwa midume yote yenye tabia kama hizi ni bora wawache, ukijifanya una gari na ikajulikana huna utakuja umbuka. Sina zaidi ya hayo jemeni kwa leo hilo ndio darasa langu kwa wana JF wote- Mwaaaaaah nyote!!
     
  2. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwabwa umeongea point nzito sana, ni kweli kabisa hii tabia iko kwa watu wengi sana, ni bora kuachana nayo,
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tunajua kuwa mna mahusiano ya karibu!gambler UNAMTAFUNA huyo choko??.....

    nimeanza kuwafuatilia tangu jana!TOKENI JF PLEASE
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    we shoga umeanza umpati mtu uku ovyoo
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    asee, nilikua nje ya JF yapata wiki sasa, kumbe kumeharibika namna hii??,
    mkuu PLZ DO A NEEDFUL,
    piga SERVER BAN hili dubwana, aarrrrgggggghhhhhhh.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,985
    Likes Received: 5,102
    Trophy Points: 280
    hii kali..
    jamaa wamepoteza funguo za magari halafu wameondoka na magari yao bila kuyawasha.
    HII NDIO BONGO DUKINA
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Bwabwa mbona unakazania mijanadume ndio imeacha funguo, yaani wakina dada hawawezi kufanya hivyo
    hivi kweli umegeuka kiasi cha kuichukia kabisa jinsia yako, mbona unamkosoa Mungu kweupe kabisa,
     
  8. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,340
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hivi wenye uwezekano wa kufanya hivyo ni midume tuu?? Mbona TCC kuna kina mama wengi tu wenye magari ambao kijiwe chao kikubwa ni TCC.
    Mzee naona una vita kali na mijidume au wamekukorofisha fulani nini????
    Unapozungumzia mijidume maana yake ni mwanamume rijali wa miraba minne tatizo nini? Samahani sana kama ninakukwaza lakini unajua maana ya hilo jina unalotumia???? Usije ukarusha ngumi bure
     
  9. tovuti

    tovuti Senior Member

    #9
    Jan 26, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haha hahaha, nimecheka mpaka mbavu zinauma, kwa kweli huyu bwabwa ana point kubwa lakini, sasa na hii mwaaaaaaah ya nini tena??
     
  10. tovuti

    tovuti Senior Member

    #10
    Jan 26, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo kali
     
Loading...