Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Funguo ninazo mwenyewe!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by July Fourth, Jul 4, 2012.

  1. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Katika wodi ya vichaa, daktari alitaka kuwapima wagonjwa wake kama wamepata unafuu ama wameimprove hivyo alichora mlango ukutani na kuwaambia vichaa wote watoke nje kupitia ule mlango ulochorwa ukutani.. Basi vichaa wote isipokuwa mmoja walikimbilia ukutani fasta fasta ili wapite na wakaishia kujibamiza ukutani..
    Daktari huku akiwa mwenye furaha akamfwata yule kichaa aliekuwa amekaa tulii akifikiri kapona na mazungumzo yakawa hivi..
    Daktari: vipi mbna umetulia hapa badala ya kwenda kupita kwenye ule mlango kama wenzio walivofanya???
    Kichaa: we tahira kweli, nitatoka baadae nikitaka kwa kuwa funguo ninazo mimi!! Lol:)
     
Loading...