Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fungukeni Wanawake wa Tanzania ....!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Mar 14, 2012.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa muda mrefu sana, wapendwa wetu akina dada wamekuwa wakibanwa na utamaduni wa asili kwa kusubiri kuimbishwa na wakaka. Najaribu kufikiria kuwa, hata kama wao wamempenda mkaka ni ngumu kutamka wazi wazi, na wakijitahidi sana, huishia kuonyesha mapenzi kwa vitendo au kwa kumtega mtu.

    Mara nyingi wao wakifunguka huwa inaleta tafsiri isiyo nzuri sana ndani ya jamii wakati kiukweli ilipaswa na wao pia wapate nafasi nzuri ya kumtamkia yule wanayempenda maana ni haki yao kimsingi.

    Kwa tamaduni za wenzetu wahindi (sina uhakika kama ni wote), wanawake ndiyo huenda kumpropose mwanaume na hii imekubalika kabisa.

    Naomba tuchangie jamani, kuna tatizo gani watanzania wakikubaliana na huu utaratibu wa kugawa fursa sawa kwa wote ikiwemo kuwakubalia na kutokuwatafsiri vibaya wadada wanaofunguka mbele ya wakaka?

    Nawasilisha.

    HP
     
  2. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    HP itachukua muda sana kwa hilo kuweza kufanyika
    Bado tuna ile dhana kuwa mwanamke akikuambia anakupenda yaani akikuanza wewe lazima ana element za ubaya zaidi
    Hata kama atakuwa amevumilia kwa muda mrefu bado dhamira yake na kutoa kile alicho nacho bado inamsuta
    Atakufa na tai shingoni akiona mtu anayempenda anatoka anaenda kumpenda dada mwingine
    Maana kuna wanaume wengine hata zile signs tuu za kuonyeshwa kuwa anapendwa hazioni wala nini
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Sina hilo tatizo...
     
  4. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    AD unaweza funguka kwangu
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kama niko interested na wewe.
    Ntafunguka bila nukta. Lakini lazima nivutiwe nawe. Otherwise I'm not westing my time.
     
  6. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Thats perfect
    Bora kuwa wazi kabisa kuliko kuficha hisia
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Actions speaks louder!
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tufanye nini ili hiyo dhana ya ubaya kwa mwanamke kufunguka iwatoke watu?
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    i know....
    hujambo ?
     
  10. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kukubaliana na dhana kuwa wanawake nao wana nafasi yao kumuapproach mwanaume na wana nafasi sawa ya kudevelop hisia na kumpenda mtu na kuonyesha wazi hisia zao
    Sio suala la kusema kuwa wanaume tuu ndo tuanze hata wao wanaweza
     
  11. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    :redface:
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,073
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Nini kikuvutiacho kwa mwanaume?
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Six Pack Abs......
    Dreadlocks......

     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,073
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Yaani ni hivyo viwili tu?

    What about swag? You don't dig it? What about intelligence and knowledge? Charm? Goals? Integrity?

    Are you that superficial?
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    You know that waooo lolz.
    Mi sijambo bana we mzima lakini?
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Mwanaume awe na kazi, good personality,
    Ucheshi, good sex,........
    Mengine ni ziada ...
     
  17. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni kweli aisee? Maana naona kama qualification ni hizo aisee mimi nimequalify! Ngija nikupm fasta!
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    mi mzima....wewe je?
    siku ntingi sijakuona pande zile..
     
  19. Rada

    Rada Senior Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa kadiri siku zinavyozidi kwenda na kizazi cha dot com haya mambo yanabadilika sana, itakuwa wanaume ndio wanatongozwa na kuringa kama wanawake wanavyofanya.
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Dahhhh mi ndo nimerudi.
    Nlikuwa lupango kwa muda kidogo.

    We bado unaendaga pande zile?
     
Loading...