Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fungukaaa mtokako.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tan 90, Aug 28, 2012.

  1. t

    tan 90 Senior Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu wanajamvi,leo ni siku yenu mliooa au kuolewa au unaishi na umpendaye kwa dhati kama mke na mume kufunguka jinsi ulivyopata kumuona/kukutana na mke/mume wako umpendaye hadi sasa. . . .mfano wapi(mazingira) ilikuaje na ulikua mwezi gani kama unakumbukumbu safi. . . . .
    Jiachie uwanja wako.
     
  2. mito

    mito JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    western stories
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    ngoja wakuje..sisi wengine ni bachela's wazoefu...
     
  4. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nothing to add!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,230
    Trophy Points: 280
    mimi wangu tulikutana kwa mganga wa kienyeji......mwezi ukiwa cherema.....
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Ishu ilianzia kwenye lift...the rest ikawa ni mwendo wa kunywa mvinyo
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    anza kwanza stori yako.....
     
  8. t

    tan 90 Senior Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahaha jiachie mkuu.
     
  9. t

    tan 90 Senior Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwezi ukiwa cherema?
     
  10. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    nilikutana naye ktk uzinduzi wa club(siyo ya pombe) flani from that moment..............
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,230
    Trophy Points: 280
    ndio eeh....mwezi ukiwa cherema......
     
  12. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hutapata ushirikiano wa kutosha kwa sababu wewe hutaki kusema yako. Hii inamaanisha si vema kusema nasi tunanyamaza. Ukifunguka nasi tutafunguka.
     
  13. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    unataka tukufundishe utundu wakati wewe single tafuta jinsi ya kuwapata single wenzio mi married siwezi kukufundisha wewe jinsi nilivyompata mama yako.
     
  14. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    napita tu mie single.
     
  15. c

    christmas JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Anza kwanza wewe
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Nimepotea...
     
  17. t

    tan 90 Senior Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sawa wakuu sasa ilikua hv,nilikua nimepata dili la kujipatia shiling mbili tatu sehemu fulani jijini arusha,ila nikawa nimepatiwa apartmnt ya muda eneo 1 liitwalo sanawari,nyumba za karibu na nyumba niliopata kulikua na sherehe(kubariki ndoa) siku mbili baada ya mimi kufika,so kutokana na kujichanganya kwangu kwa watu nikapata rafiki ambye alikua ni wa familia ile,so jamaa akaniomba nimpe kampni ktk tafrija hyo,cku ilipofika alikuja kunichukua tukaenda eneo la tukio,tulipofika hapo jamaa hakutaka tukae meza ya wanandugu,tukatafuta meza inayopendza,bahat nzur tukapata meza maeneo ya nyuma ambyo ilikua na wadada wa2 ambao kiukweli walikua wazur,tukakaa nao tukazoeana kutokana na maongez ya hapa na pale,mda ukafka wa2 wajimwage uwanjani,ktk kudance nikawa naulza viswal vdgdgo,nikaulza reltnstats yke akasema ni cngo,nikajikuta naongeza nguv kw mrembo,2kabdilishana namb thn 2kawa tunafahamiana taratb kwa kpnd chote nilichokua a twn,thnx god she axptd me,na dili lilipoisha nikaondoka nae,had sasa ndo mama wa mtoto wangu mtarajiwa,eeh mungu amsaidie ajifungue salama,nataka kurudi shule tuombeane wana jamvi. . . . . .nimefunguka kihvyo nitokako.
     
Loading...