Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fungua hii ujue pa kwenda kutalii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lucchese DeCavalcante, Dec 8, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani nafikiria kwenda moja ya sehemu hizi Qurus, Gunyoda, Yaeda Chini, Kambi ya Nyoka, Geku Mlambo, Tlawi, Gehandu,Daudi, Sumae, Njia Panda, Oldeani, Bashay, Mama Isara, Endagikot,

    Preta, Binti Amsi na Afrodenzi nichagulieni pa kwenda kupumzika mwaweza ongezea sehemu nyingine.....
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kule mama isara ni kuzuri zaidi kwa mapunziko,maana hali ya hewa nzuri,mandhari inavutia!Ukipenda zaidi njoo hapa kudu lodge karatu uenjoy zaidi na Preta
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asnate sana Daffi tena Mama Isara nitaenda pale Murray niliposoma O-Level aisee Preta u wapi jamani offer hii
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Preta jamani Preta u wapi?
     
  6. m

    massai JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Usiache kupitia oldiani alafu unafanya walking kidogo unapanda juu hivi,kuna short way ya kutokea njiapanda unapitia kwenye bonde la mama hau,unakuja kutokea kwenye hoteli ya kibo alafu unakua umefika jiapanda ya oldeani na ngorongoro wanapaita aya dofa karibu kabisa na kararu sec school.enjoy mwanangu maeneo ya hom hayo
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aisee asante sana Oldeani umenikumbusha mbali sana na hapo njia panda nasikia pameendelea sana nasikia mtoto wa JK amejenga hoteli mitaa hiyo
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    utalii mwema wa ndani ya kaya yetu..
     
  9. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    duuuhh mkuu umenikumbusha mbali sana........Tlawi, Daudi, Endagikot, Meri na Ari ............ Duh!!

    Nitarudi nikipata nafasi, ila washkaji wanakunywa gongo wale........balaaaa!!?
     
  10. m

    massai JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukanda wote unaozunguka mipaka ya hifadhi ya ngorongoro imejaa mahoteli ya kifahari ya mafisadi ya sisiemu alakini kama kawaida yao wanatumia watu mbadala .maendeleo yaliyopo ni kama hakuna kwani waajiriwa wengi wanatoka kenya ila kwenye zile sekta za usafi ndio unakuta wazawa na wanalipwa mshahara wa toka enzi ya Nyerere,
     
Loading...