Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fungua hapa: Kitu gani ukikikumbuka huwa unacheka sana?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by hamic mussa, May 6, 2012.

  1. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je, ni kitu gani huwa ukikimbuka unacheka mpaka basi? Kitupie hapa.
     
  2. K

    Kayinga junior Senior Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    joti nakundi lake wakiwa EATV
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani sasa wamefulia kama walivyokuwa wanawatania wenzao?
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vyoo vya shule nikiwa sekondary mtu anaingia chooni akishakunga anachukua mavi na kupiga nayo chata ukutani hapo ndo niliamini shm ya public ina vituko!
     
  5. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Jinsi George Bush alivyokwepa kiatu cha mwandishi wa habari.
     
  6. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mheshimiwa mmoja alipowaambia wananchi wa kigamboni kama hawana hela ya kupanda pantoni wapige mbizi
     
  7. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    siku Mkuu wa wilaya alivyo walamba fimbo waalimu..
     
  8. suri

    suri JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtakula nyasi lakini ndege ya rais lazima inunuliwe
     
  9. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku nilipo kunywa pombe nikiwa mdogo kisha nikajifanya sijanywa
    Baba akanituma nikachote maji kwenye Beseni nikachota nika beba kutumia kichwa
    Kufika nyumbani hakuna maji hata kidogo
     
  10. Mromboo

    Mromboo JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Siku waziri wa fedha Zakia Meghdi alipolia bungeni baada ya Kubanwa na Halima Mdee na spika Sita akamlazimisha kujibu Swali huku analia.
     
  11. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,784
    Likes Received: 579
    Trophy Points: 280
    siku wabunge walivyolazimika kuongea lugha ya kithungu bungeni
     
  12. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku Thobis Angengenye aliposema " CHADEMA=CHAMA CHA DEMOKLASIA NA MAANDAMANO"
     
  13. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 925
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 80
    M'k'were alipojibu "hajui kwa nini wa tz ni maskini"
     
  14. p

    pansophy JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Daily bledi hahaha lol
     
  15. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    Siku mzee ruksa Mwinyi alipokula "kelebu"
     
  16. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siku Waziri Mkubwa alipo dondosha chozi bungeni
     
  17. E

    EVODIUS RWECHUNGURA Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku muheshimiwa alipokuwa akitaja OTU badala ya UTO.
     
  18. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Cku ya kidhungu bungeni,im ma..im coming from Cuf mbeya
     
  19. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siku mh. Mmoja aliporambwa mbarati baada ya kupatikana na hatia ktk kosa la rushwa enzi za mwalimu.
     
  20. h

    holygrail JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,037
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    cku nliyokuwa nnajifunza lugha ya kituruk kabla ya kuingia chuon...kwny tren nkamkanyaga mtoto wa kituruk sa baada ya kumwambia samahan...nkajkuta namwambia kuwa na afya njema kwa kituruk( huambiwa watu wakiwa wanakula). bac kwny tren watu wakanza kuangua kicheko! lol! nkabak nnashanga hawa wanacheka nn? coz mwnyw nlikuwa naona nko sawa 100%. ile kushuka wezang wakaniambia kuwa nlikosea. dah! nliumbukaje!!!
     
Loading...