Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

fungua channel usikie vituko vya CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Mar 3, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Yaani nasikia kichefuchefu nikiona vijana waliosoma na kufika chuo na kudai
    wanaomba kuelezea hisia za chama chao na wanaitaji chama cha aina gani
    embu wasikilize hao nao kama misukule ya ccm wakiongozwa na yule
    makwaia wa kuhenga craizy babu
     
  2. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Channel ten
     
  3. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mi sijaona tatizo! Wanahaki ya kutetea kile wanachokiamini, ili mradi wasivunje sheria, sio lazima watu wote washabikie cdm au cuf n.k. Hata ccm nacho ni chama kama vingine. Kila mtu ana mawazo yake na mtazamo wake tofauti na wakwako. Mfano: Kuna watu hawampendi lowassa na kunawatu wengine wanampenda na kumwamini. Hiyo ndio Demokrasia.
     
  4. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280
    akili hawana hao hasa huyo asenga bado yuko kwenye giza sanaa....
     
  5. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Afu ww jyinga kabisa na nadhani huelewi nini maana ya msomi, shortly MSOMI NI YULE ANAYETAMBUA HISIA SAHIHI NA FIKRA ZAKE NAKUZIHESHIMU PASIPOKUBURUZWA NA MTU, NA JINGA NI LILE LINALOBURUZWA NA KUPOKEA KILA KITU BILA KUFANYA UTAFITI ON WHY SO?? JIANGALIE
     
Loading...