Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fungate (honey moon)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Dec 7, 2009.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,304
    Trophy Points: 280
    Jamani hivi kuna maana au faida gani kwa kwenda honey moon ama kwenye fungate?
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kupigana kipumb* mpaka mchoke ikiwezekana kunasisha kabisa na kufurahia tendo la ndoa kwa mara ya kwanza mkiwa ndani ya ndoa
     
  3. w

    wakumbuli Senior Member

    #3
    Dec 7, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kibweka sijakupata vyema naona siku hizi wengi wao wanakuwa wamejuana kiuroda na tena wengi wao wanatangaza ndoa baada ya kutiana mimba hapo vipi unalizungumziaje hilo,na la kuona used hapo vipi
     
Loading...