Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fungasi za Juu ya unyayo wa Mguu

Discussion in 'JF Doctor' started by UPOPO, Mar 21, 2012.

  1. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Jamani nimekuwa naota Fangasi juu ya unyayo,vinaota vipele vidogo vinakuwa kama na maji ndani na baada
    ya muda zinapasuka na kusambaa kwenye mguu.Nimejaribu kila aina ya dawa ya kupaka hata kuvaa viatu vya wazi
    lakini bado vinakuja na kupona.Nimeenda kwa specialist mbalimbali wa magonjwa ya ngozi bado sipati nafuu.Please naomba ushauri wa kitaaluma
     
  2. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole dada! Nystatin ni dawa kioko ya fungus. akikisha unvaa sandals sana kwani fungus huzaliana sana kama miguu hutokwa jasho kwa wingi!!!
     
  3. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Asante kwa ushauri,nitaitafuta hiyo dawa
     
Loading...