Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Funga mwaka...!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Fundifundisho, Dec 16, 2011.

  1. F

    Fundifundisho Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwaka ndo huo unaisha,
    je umejiuliza mapenzi yamekufanyia nini?
    1.umetumia sh ngapi ukiwa baa na mademu ?
    2.umetumia sh ngapi kulipia gesti kila upatapo demu,
    3.umetumia sh ngapi kununua vocha ili kuwapigia simu madem na wakti mwingine kumtumia demu vocha,
    4.umetumia sh ngapi kutolea mimba kwa wasichana usiotaka kuzaa nao,
    5.umetumia sh ngapi nauli za daladala kumfuata demu au demu akija kwako,
    6.umetumia sh ngapi kuwanunulia vijizawadi mademu pamoja na kuwahonga,
    7.Angalia viwalo vyako ni vikuu kuu, kula kwako kwa taabu na kodi unalipa kwa mbinde!
    Naongea na wewe kijana jipange upya next year usirudie makosa...,
    heri ya X mass na mwaka mpya wana Jf.
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Hakuna hata moja linalonihusu hapo,mbona hujawauliza wadada waliofanya hayo?
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hatariiiiiiii...maana kuna wengine wana madeni saa hizi utakuta vyote hivyo kavifanya na gharama kibao,kaweka kitanda chake bondi na analala chini...balaaa!!
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Yaani sexism ilio tawala humu JF ni kwamba members ni wanaume, wanawake ni exception. haya bwana...
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hiyo ya ku spend fedha kwenye baa/ clubs tuyaache tu..
    Kuhusu mapenzi sijahangaika nayo kabisa mwaka huu 2011.
    maybe, just maybe 2012. Nimefurahia sana maisha ya kuwa nilivyo.. :poa
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kwa maana hiyo wanawake hawastahili kufanya kazi iwapo hayo yoote yanatekelezwaga.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Sijutii lolote lililonipata mwaka huu kuhusiana na mapenzi kwa sababu yote niliyafanya kwa kujua faida na hasara zake kabla ya kuamua kufanya.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    tumia pesa ikuzoee, jiulize kama umetumia kisawasawa si unajua hasara roho pesa makaratasi
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sisi wachungaji haya ni mageni kwetu....
     
  10. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,459
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Kwa ukweli kabisa na upole kwa mwaka 2011 matumizi yangu ni kama ifuatavyo:

    1.dagaa sh 60000
    2.maharage sh.40000
    3.nyama sh 5000
    4.sembe sh 45000
    5.mchele sh 3000
    6.mchicha sh 55000
    7.soda sh 0
    8.juice sh 0
    9.pombe sh.500,000
    10.matunda sh.0 kwa sababu sijawahi kuugua
    11. Ngono sh.700000
    12. Maji sh. 0 kwasababu huku kwetu tunatumia ya mtoni

    Nawasilisha.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Hii ni bajeti ya mwaka au mwezi?
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Sasa mnatufundishaje waumini ikiwa haya ni mageni kwenu?
     
  13. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Utakuwa na damu nyingi wewe...loh! mchicha wa 55,000???!! ulikuwa unautupia na kwenye breakfast nini??!! Halafu matunda 0 mmh...ukosefu wa vitamin C utakuwa unakuhusu...
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Haya bwana, sie tulio selfcontained hayatuhusu
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Waumini wangu mimi huwa hawaendi kwenye haya mambo tunaishi sehemu moja wote
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huyu hazungumzii wanawake, anawazungumzia 'madem'... Kuna tofauti kubwa sana kati ya 'mwanamke' na 'dem'
     
  17. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Duh yaani maneno haya kama vile unanifahamu au ndo wewe unayekujaga pale kwemye pub ya mtaani kwentu nakuona bize na ki-simu chako cha mchina nini!!!Manake umesema mule mule ninaponataga na biti...
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    1.umetumia sh ngapi ukiwa baa na mademu ? 562,500/=
    2.umetumia sh ngapi kulipia gesti kila upatapo demu, 820,000/=
    3.umetumia sh ngapi kununua vocha nimekuwa niki text sana 4,000/=
    4.umetumia sh ngapi kutolea mimba kwa wasichana usiotaka kuzaa nao, 0/=
    5.umetumia sh ngapi nauli za daladala kumfuata demu au demu akija kwako, hela ya mafuta 1,200,000/=
    6.umetumia sh ngapi kuwanunulia vijizawadi mademu pamoja na kuwahonga, 800,000/=
    7.Angalia viwalo vyako ni vikuu kuu, kula kwako kwa taabu na kodi unalipa kwa mbinde! nimejenga
    MWAKA UJAO ITABIDI NIOE TARHE 30 NAENDA KUPIMA NGOMA
     
  19. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Haya siyo makosa bali ni matumizi ya kawaida.....other charges hata serikalini zipo na zinalo fungu la kutosha
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu samahani nilikua najaribu kutamka jina lako na huku nilikua nimekula kisheti kiko mdomoni si kimedondoka! Umentiaje hasara!
     
Loading...