Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

funga mwaka ya JF;"SIIFAHAMU SMART HOLDING LTD"KINGUNGE"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 18, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Hiii ni funga mwaka kwa kweli::
    mzee wetu ametisha kikao na waandishi na kuikana kampuni iliokuwa akikusanya mapato ya ubungo tbt,..hii ni baada ya waheshimiwa sana kukataa kukusanywa na kampunihii ya kitapeli pale Machinga comlpex.,,,babu nadhani sasa unazeeka vibaya na kama ntakunukuu vizuri ulishwahi kukiri na kusema ni familia inamiliki si wewe,...hili tukalinyamazia sasa leo unakuja na funga mwaka hii kwa kweli unaniacha hoi,...sitaki nikuingize kwenye group la mirembe ni mzee wangu na nakumbuka nikiwa msingi niliwahi kuulizwa swali kwenye mtihani jibu.....KINGUNGE NGOMBALE MWIRU...ntakuwa sina heshima...embu kama mmevuna tbt waachieni wengine machinga comlpex jamani...anyway amani iwe kwenu
     
  2. l

    libaba PM Senior Member

    #2
    Dec 18, 2009
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kingunge akili yake ni sawa ya mtoto wa miaka 4 na nusu sasa hivi, hata wanaenda kumuhoji yawapasa wawe na tahadhari nae sana, sitimamu ni kama mgonjwa tu.
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kingunge(Maurice Caetan kabla ya kubadili jina) naye bwana! Kuna nuts zimeanza kulegea kichwani anaongea bila kufikiri sometimes.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    we waache waandishi hawa wakitupiwa sanamu kama ya wazirimkuu ndio watajua akili yake ikoje
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Dec 18, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hata mimi sina tofauti juu ya nimuonavyo Kingunge, uwezo wake wakufikiri umefifia jamani, nashangaa kwanini anazeeka vibaya, alifanya dhambi gani huko nyuma, mbona kawehuka mapema, Julius Nyerere mpaka anazeeka alikuwa timamu.
     
  6. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2009
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Ndege wa jamii moja huruka pamoja. Kingunge kaja na staili ile ile ya kina Rostam kuyakana makampuni yao ya kitapeli kwa maana kwamba uandikishwaji wake usiohusisha jina na mtu humaanisha kutokuwa na mmiliki. THIS IS DOUBIOUS!!
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ah kali ya kuanzia wikend hii.

    Nawatakia wikend njema
     
  8. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mzee keshaanza kufulia....
     
  9. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Anajaribu kumpiku Thabo Mbeki aliyekataa kuwepo kwa HIV.

    Akili nyingi huondoa maarifa, ujanja mwingi mbele kiza.
     
  10. M

    Magezi JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ajabu hawa ndo washauri wa Kikwete
     
  11. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,270
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Huyu Mzee mnamtakia nini kumpatia hata Ubunge? hana bepari huyu anayejifanya mjamaa.
     
  12. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Sasa huyo Kingunge mnaedhani ni SENILE ndio mshauri mkuu wa Jakaya; sasa mnategemea nini cha zaidi kutoka kwa mkulu? Ukipanda bangi huwezi kuvuna maharage!
     
Loading...