Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Funga fungua mwaka wapi ?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Tutor B, Dec 22, 2011.

  1. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa vipi kama tungejioganize na kujuana wapi pa kuweka vituo ili tukutane wana JF na kubadilishana mawazo. Mimi niko Manispaa ya Bukoba; kama kuna members tafadhali tufahamishane. Wengine mnasemaje?
     
Loading...