Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fundraising Ya Watoto Wa Yatima Dodoma!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by W. J. Malecela, Jul 14, 2012.

  1. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - Wandugu wapenzi tupo huku Osterbay: at Kenyatta Road, karibu na Chole Road, tunafanya Fundraising ya kuwasaidia watoto wa Yatima Dodoma, kwa kushirikiana na Kinjekitile Mwiru. Nawaomba sana wale wote wenye huruma na kuelewa kama sisi kwamba hawa watoto hawakuomba kutokuwa na wazazi kama tulionao sisi, mjiotkeze hapa tupo mpaka usiku wa saa mbili.

    - Kinachotakiwa ni kiingilio tu Shillingi 10,000 ambapo pia utaweza kuosehwa gari lako kwa hicho kiingilio, karibuni sana people tuweke itikadi na tofauti zetu pembeni na tuwe One Peopel, One Nation Tanzania na One Great JFers and help this kids!!

    - MUNGU AIBARIKI TANZANIA NA HASA WATOTO WAKE!!


    William John Samwel Malecela: MJUMBE WA WAZAZI MKOA DAR & MJUMBE WA CCM WILAYA ILALA.
     
  2. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Wale mademu wa mujini ilisema watakuwepo walishafika??

    wakifika nistue niibuke uko na mimi niwaone Live...nimechoka kuwaona kideoni....hahahahaha!!
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...sio kwa ubaya!...

    lakini pia natumia fursa hii kukupongeza mkuu!..pia nimeipenda sana kasi yako ya kuingia kwenye siasa!..

    one love
     
  4. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Le Mutuz anatafuta njia nyingi ya kuwin kisiasa sema ana damu ya kunguni....
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Gari zitaoshwa na mabebzzz wa ukweee? Manake yangu ni chafu ila it will be blessed japo kuguswa nao.

    Afu ungetuambia mapema tukavunja vibubu aisee.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Le mutuz Big Show @O-bay safi sana upo na mutu ya pakee mutu ya watoto kinje!!
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mie ndio navunja changu sasa hivi wahi tugawane!
     
  8. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - ha! Ha! Ha! Ha! Ha! Ha! Ha! Unajua nyinyi vijana sometimes mnanivunja mmbaavu sana i mean this is wasap!! Ha! Ha! Ha! Ha! Eti nini tena bro? Ha! Ha! Ha! Ha! WAOSHAJI NI Ma nini hao? Ha! Ha! Ha!

    Biiiig shooooooooooow!!!
     
  9. M

    Magesi JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaaz kweli kweli hongera mjumbe wa magamba kwa ubunifu mzuri kutafuta umaarufu kazi
     
  10. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Umesema Kenyata karibu na Chole umenichanganya kidogo CoCo beach karibu au ni pande ipi hiyo?
     
  11. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ningependa kujua na kwa faida ya wengine: hao watoto yatima wa Dodoma wapo kwenye kituo(centre) maalum?
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hao wanaowaoshea magari kwanini msiwafanyie na wenyewe fundrising, au hiyo ni ajira rasmi?
     
  13. a

    andrews JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​du dr wako anakazi maana ukimtibu mgonjwa unafurahia akipata nafuu sasa wewe ugonjwa unazidi maana kilaunalofanya huoni kuwa una matatizo ya kichwa?kwa hapa siku ukijijua milembe wataachiwa wote maana kazi ipo ndio maana mzee malecela hakuwahi kukutambulisha kwa jamii ur very kituko
     
  14. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    asante kwa taarifa ila ungewaambia mapema wajipange wanaume wenzako.huku mwanza mje kutoa hiyo huduma pia maana magari yetu nayo ni machafu sanaa na vibubu vimejaa tunataka kuvivunja
     
  15. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kaka Badilisha HEADING hakuna WA YATIMA hawatunzwi na YATIMA ni YATIMA.

    New HEADING: FUNDRAISING YA WATOTO YATIMA DODOMA
     
  16. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona umekuwa na masahibu mengi sana tangia umeingia Tanzania ? Majina mengi na umri wako mkuu kweli vina endana?Hivi umelenga kuwasaidia watoto wa kikundi kipi hasa ?Pole sana ulimponda sana Mbowe siku za nyuma lakini naona sasa unatafuta njia zake ila naona gharama yake ni kubwa sana .Kwa nini unataka siasa sana kuliko maisha yako ya kawaoda mkuu maana nabaki nashangaa sana .Is it about titles na kula maisha au ?
     
  17. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mkuu kinjekitile ni yule mtoto wa kingunge ngombale mwiru/yule aliyekuwa anakamua za ubungo bus terminal/
    kweli watoto wa wakubwa mmeamua kukaba mpaka penati,hao watoto wa yatima kwa nini msisaidie yatima moja kwa moja,na kama ni maandishi umekosea hao yatima wa dodoma kuna vituo vingi sana je utapeleka kituo gani/na kama hujafikisha ni nani atafuatilia,kwa sababu hakuna mwakilishi wa yatima hapo.
    naomba ufafanuzi kwa sababu kasi yako inatisha kwa sasa.
     
  18. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du on myway nikaoshewe bajaj yangu mie hahahaha Le mutuz big show pamoja sana
     
  19. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kweli biiig shoooow...! Nimelikuta tangazo kule kwenye matangazo madogomadogo...

    [​IMG]
     
  20. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    WEMA, NDAUKA, PENTEZEL, watakuwepo!'

    nawahi na baiskeli yangu, mda c mrefuuuuuuuuuuuu

    tanx
    bwig showzzzzzz
     
Loading...