Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fundisho

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by The Son, Sep 6, 2012.

  1. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "HESLB WAMEGOMA KUTOA FEDHA ZA TP KWA WANA-MUM.TUKUTANE MTAMBANI KESHO IJUMAA [7/9] SAA 2:00 ASBH TWENDE BODI.WAARIFU WALIO DSM,MORO n.k. BY MUMSO-..."NI 'SMS' KWA WANA-MUM WA 'EDUCATION'
    (BAED& BSCED) AMBAO WAKO LIKIZO RASMI TANGU 22/7/2012.'TP' WANATARAJIA KUANZA 10/9/2012-JUMA3 IJAYO LAKINI NDIO KAMA HIVYO HAKUNA FEDHA NA SABABU HAZITOLEWI (ZIKITOLEWA HAZI'SOUND') NA KUNA MTU ANATEGEMEA KUFANYA 'TP' KAGERA LAKINI KWA SASA YUPO DAR. UNAONA KAZI HIYO?



    FUNDISHO-TUCHAGUE KUFANYA FPT MAENEO YA KARIBU NA HOME.


    TP=TEACHING PRACTICE

    FPT=FIELD PRACTICAL TRAINING
     
  2. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mum=muslim university of morogoro (chuo kikuu cha waislamu cha morogoro)
     
Loading...