Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fundisho gani serikali imepata kutokana na haya majanga?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zipuwawa, Jul 19, 2012.

  1. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hakika Mungu amejaribu kuionesha Serikali ya Tanzania kutokana na Mzaha mzaha unaofanywa na serikali hii. Uzamaji wa Boti Zanzibar umetokea wakati Wizara ya mambo ya ndani kupitia majeshi yake yanayopaswa kusimamia usalama na ukoaji yalivyoonesha udhaifu mkubwa kuanzia taarifa mpaka uokoaji.

    Kwanza Kikosi cha Uokoaji kimeshindwa mpaka sasa kuokua miili ya waliopatwa na ajali hii ya Boti. Bungeni wabunge wamekuwa wakilaumu sana serikali kwa kutonunua vifaa vya kisasa lakini wabunge hao waliishia kupiga makofi na kuunga mkono hoja 100% kwa 100%. Leo hii tunashuhudia vikosi vya ukoaji vikishindwa kufanya kazi yake ipasavyo.
    Zipo Wapi ndege za kupiga picha alizosema waziri wa Ulinzi? si zingeweza hata kupiga picha za tukio hilo Taarifa zimetolewa saa saba mchana eneo la tukio waokoaji wamefika saa kumi na moja Je hii si aibu kwa Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania?

    Pili Tumeshuhudia majanga mengi kama ya moto yakitokea na kuteketeza mali zote huku vyombo hivi vikiwepo na watendaji wake wakilipwa mishahara minono na kusifiwa kuchapa kazi..Mfano soko la Tunduma wakati likiungua gari la zimamoto la kwanza kufika lilitokea Zambia na lile kutoka Mbeya mjini likfika hata moto umezima. Je kuna haja ya kuwa na taasisi hizi zinazotupotezea fedha nyingi za walipa Kodi?

    Angalia yanapotokea maandamano polisi wanavyofika haraka katika eneo la tukio je kwanini Wizara hii isifanye majuukumu yake ipasavyo?

    Nasikitika Serikali ya Tanzania mara nyingi imekuwa ya kuunda tume mbalimbali za uchunguzi ambazo zinasababishwa na wao wenyewe. Tutaendelea kupeteza ndg zetu na mali zetu mpaka lini?

    Ni wazi kuwa Serikali yetu haina nia ya kutatua matatizo yatokanaoyo na majanga mbalimbali kwani hakuna hatua yoyote inaandaliwa kujipanga na majanga ya namna hii. Sasa hivi katka habari Miili ya maiti inaoneshwa kuelea na waokoaji wakilalamika kutokuwa na mafuta je Serikali imeshindwa hata kutoa mafuta kwa Boti za watu binafsi? Hii ndio serikali ya michakato yakinifu na sikivu? Je viongozi waliotoka bungeni ndio wameenda kupumzika kabisa?

    Nasema hili ni pigo toka kwa Mungu ili kuonesha kuwa pajeti wanazopitisha Bungeni na kupigiana makofi zisizokuwa na tija sisiendekezwe. Wizara ya mambo ya ndani inapaswa kuhakikisha inalinda maisha ya watu na si kufanya michezo helikopter iliyopo ya polisi iko wapi au ni kwaajili ya kupambana na vyama vya upinzani tu? Nimetafakali sana na kuona serikali haiwajali watu wake viongozi wetu wapo kwaajili ya maslai yao kununua mashangingi na kuvinjali na familia zao.
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    serikali ya ccm haipati funzo lolote kwa sasa,itapata funzo pale itakapotoka madarakani
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hela za mafuta za misafara ya viongozi wa nchi na mabalozi na wageni kutoka nje wanazo ila mafuta ya boti hakuna...welcome to bongoland
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135


    2015 ifike haraka
     
  6. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    They never learnt anything and the will never ever learn anything.
     
Loading...