Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fundi wa umeme jenereta

Discussion in 'Matangazo madogo' started by bwegebwege, Dec 1, 2010.

  1. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani kwa mgao huu wa umeme ndugu yangu anahitaji fundi wa umeme wa jenereta ili aweze kucheck jenereta yake na kui-connect kwa nyumba yake (Sinza). Ni jenereta y amatumizi ya nyumbani...

    Naomba anayemfahamu fundi yeyote au kama kuna mtaalamu wa aina hiyo humu JF ani-PM au anijibu kwa thread hii ASAP.

    Asante
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ''Mwaka huu hatutegemei kuwa na mgao wowote wa umeme kwani mabwawa yote yamejaa maji ya kutosha''!

    Vp umeshasahau haya maneno?
     
  3. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    zat is just politik
     
  4. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani hakuna fundi wa umeme wa jenereta??
     
  5. M

    Meshacky Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilichelewa kuona tangazo. kama hujapata nipigie 0732 200 494 au 0656 898 431 meshack
     
  6. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Magenerator hayo yanauzwa wapi na ni bei gani?
     
Loading...