Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

fundi wa modem Huawei E1550

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Muangila, Jun 19, 2012.

  1. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    wakuu naombeni msaada km kuna fundi au msaada wa kitaalam kuhusu modem yangu aina ya Huawei E 1550 nikiiconect kwenye PC haionekani kwenye my computer japo inawasha taa ya kuwa na power nimeunistall softwere yake nione km intainstall upya imekataa,pia nimejaribu kutumia computer nyingine tatizo ni lile lile
    Tatadhari kwa anayeweza kunisaidia kuirekebisha ifanye kazi naomba msaaada plz
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    any idea tatizo lilianzaje??!! maana labda uliidondosha au kuingia maji...ukieleza tatizo lilivyoanza am sure itakuwa rahisi zaidi kusaidiwa...
     
  3. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    nahisi mtoto wangu mdogo aliiwekea mate maana nilimkuta ameiweka mdomoni nikaipangusa nikaiacha baada ya cku mbili nikaiweka ikawa hivi
     
  4. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tafuta kwenye google "tekinolojia yetu"" hapo waulize na tatizo lako litakwisha papo hapo.
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Kama unaweza basi ifungue ndani kisha uisafishe mwenyewe kwa kutumia mswaki na benzine,ila kabla hujafanya hivyo itazame kwa umakini kila sehemu hasa pale penye tundu la usb ili kuona kama kuna kutu yoyote,hata baada ya kuifungua tazama kutu kama ipo ili kuwa na uhakika wa unachokwenda kufanya.
     
  6. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    umeona sasa baada ya kueleza kuwa dogo aliiramba na majibu yanakuja...! mi nlishawahi soma mahali flani hivi ila wao walikuwa wanazungumzia njia rahisi za kuiokoa simu yako iliyotumbukia majini...wakasema unaweza ukaifungua yote then itie kwenye mchele ifunikwe kabisa..ule mchele unasaidia kukausha unyevu wote kwenye electronic devices kama hizo (its funny eeh!!?) ..actually sijawahi jaribu but kama vipi unaweza jaribu kwa modem yako, maybe inaweza kukusave..!!
     
  7. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    nashukuru mkuu ngoja nijaribu kuifanyia usafi na benzine then niitest nione, nahisi labda kutu kwa kuwa ni muda umepita.
     
Loading...