Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fundi wa Ipod.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Eshacky, Jul 5, 2011.

  1. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wakuu, nina Ipod yangu ambayo hai-display, kwenye screen inawaka rangi nyeupe tu. Ila mziki inapiga. Niliogopa kupeleka kwa mafund hawa uchwara wacje wakaiua kabisa. Msaada wenu, mnaweza nielekeza mahal palipo mafund wazur na gharama yake? Nawasilisha.
     
  2. M

    Mantz Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama upo Dar es Salaam, ipeleke E-lite Computers. Wapo Upanga jirani na shule ya Olympio au Harbour View Tower (J-Mall)
     
  3. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Wewe unaona tatizo ni nini hardware au software? Kama ni software ni pm
     
  4. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kuhusu tatizo n la kipi kat ya hzo. Kiukwel cjui, lakin kwa akil za kuzaliwa nahc km n hardware, labda wajuz watupe muongozo..!
     
Loading...