Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fundi vinanda plz.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Baba advent, Mar 29, 2012.

  1. B

    Baba advent Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Jamani wenye ujuzi wa kuripea vinanda,kinanda chetu kiliungua 2007 hadi leo hakijapona licha ya mafundi kupitia na kuchemsha.(yamaha psr 2100)
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Upo wapi? mafundi wanasema kimekufa nini? usikute ni Circuit Board imekuwa mkaa....
     
  3. G

    Ginner JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ebu mjaribu huyu mheshimiwa....yupo mbezi beach kama we nimakazi wa dar..pale karibu na bar maarufu ya nguruko....0754968207
     
  4. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nenda pale KVD mtaa wa makunganya, kuna fundi mzuri wa keyboard, kwaya nyingi zinanunua na kutengenezea keyboards zao pale.
     
Loading...