Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FUNDI SIM/WANAOPENDA KUJIFUNZA KUTENGENEZA SIM KWA KIWANGO CHA JUU,post here

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Jackie maduhu, Apr 9, 2012.

  1. J

    Jackie maduhu Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    FUNDI SIM/wanaopenda kujifunza kutengeneza sim kwa kiwango cha juu.naitwa jackie maduhu nyumban misasi mwanza.bt now niko nchini uganda kimasomo,niko chuoni newcastlehighsky generation.nachukua ICT sky generation,pamoja na phone diagram solution with soft/hardware tech.napenda sana kuwatangazia vijana wenzangu wa kitanzania,kama kuna mtu anahitaji apate upeo wa kutosha kuhusu ufundi sim asijali awe tayari maana nimebakiza mda kidogo sana kutoka hapa jikon. Huu ni utanguliz tu kama upo hapo nipost
     
  2. L

    Luiz JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipo nahitaji sana hii taaluma ya ufundi simu weka hapa mawasiliano tutafutane.
     
  3. J

    Jackie maduhu Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante sana LUIZ, kabla ya yote kwanza ningependa kukuambia kuwa taalma ya ufundi ni sim/computr au freeqnc transmetion.ni aina moja nzuri sana ambayo inaenda na wakati pia ni moja ya taalma zinazochukua hatua za juu sana hata katika mzunguko wa maisha ya binadam na ukanganyaji wa soko la ajira.hayo ni machache tu,ila kama uktaka mawasiliano mhimu njoo kwenye rocket yangu hii jacskylovebest9@rocketmail.com
     
  4. J

    Jackie maduhu Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante sana LUIZ, kabla ya yote kwanza ningependa kukuambia kuwa taalma ya ufundi ni sim/computr au freeqnc transmetion.ni aina moja nzuri sana ambayo inaenda na wakati pia ni moja ya taalma zinazochukua hatua za juu sana hata katika mzunguko wa maisha ya binadam na ukanganyaji wa soko la ajira.hayo ni machache tu,ila kama uktaka mawasiliano mhimu njoo kwenye rocket yangu hii jacskylovebest9@rocketmail.com
     
  5. G

    GABE100 Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupe na facebook yako
     
  6. k

    kangamoko Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni vyema ukatuwekea maujnja humuhumu
     
  7. J

    Jackie maduhu Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usijali kaka mambo mazuri hayatak haraka,je wewe unajishughurisha na nin hasa,ila kuhusu facbk nitakupatia mda si mrefu.polen na msiba wapendwa.yaan huku uganda utafikir THE GREAT KANUMBA anazikwa kampala,yaan watu kwenye runinga wameso sana eti.
     
  8. J

    Jackie maduhu Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usijali kaka mambo mazuri hayatak haraka,je wewe unajishughurisha na nin hasa,nitaweka mambo kwa ufupi mda si mrefu.polen na msiba wapendwa.yaan huku uganda utafikir THE GREAT KANUMBA anazikwa kampala,yaan watu kwenye runinga wameso sana eti.
     
  9. k

    kicha Senior Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kaka samhani nipo nje ya mada, nna bberry 8900 tatizo ni network, sos, kisftware imeshindikana, unahisi inatengenezeka kweli?
     
  10. Rjohn

    Rjohn JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 564
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sasa kila mtu anataka kuwa fund mtatengeneza za nan au siyo kibiashara?
     
  11. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    ######################################################################
    ################### #################
    ######################################################################
     
  12. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,773
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    hapo kaka unacheka? Hash! Hash! Hash!
     
  13. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    %%%%%%%%%%%%%%%%@@@@@@@@@@@@@@&&&&&&&&&&&&&&&&**************
     
  14. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 710
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hv SIM=SIMU. Rekebisha kwanza hapo siyo fundi SIM. Line za simu ndio huitwa SIM(Subscriber Identity Module) ni microclip zinazohifadhi data za mtandao wa simu.
     
  15. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    yaleyale microclip = microchip
     
  16. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,893
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hapo ni sim au simu.., coz mm nnavyoelewa sim ni lyn af naona wanao reply wanaongelea simu... Funguka kaka...
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,552
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Napita tu jamani nitarudi mtaalam atakapo hitimu
     
  18. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,893
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mbona hamnijibu

     
  19. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,537
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu, ndiyo maana mdau akawataka wale wanaotaka kujifunza wamtumie waswali kabla hajatoka chuo!
     
  20. s

    swagger kid Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    all the best kaka, we need u + maujanja yako
     
Loading...