Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fundi Mwashi- Paul Kagame

Discussion in 'International Forum' started by mzungukichaa, Aug 24, 2012.

  1. m

    mzungukichaa Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    kagame.jpg

    Very Inspiring. We only had one in TZ.
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    full kuchapa kazi, ndio uzuri wa kuwa na marais walio na uadilifu
     
  3. P

    Panda Kapesi Senior Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    There are two sides to the coin. He is also a dictator and a killer!
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    ni bora kuliko kuongozwa na dhaifu...
     
  5. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anamuua nani? Maana hata sisi mtaani kwetu tunaua vibaka!
     
  6. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 925
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 80
    He is a man who talk the talk and walk the walk, not like our dhaifu he talk never walk!
     
  7. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kajamaa ni kadikteta ila kanachapa kazi balaaa...! mji mkuu ni msaafi hadi raha...hakuna rushwa...hakuna nyumba ya nyasi..! OUR PRESIDENT IS HANDSOME ..!
     
  8. desertfish

    desertfish Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wa kwetu hata kupanda mti wa ukumbusho inabidi kuwekwa zulia ili asichafue suti yake. Eti anaenda na suti kwenye siku ya upandaji miti...
     
  9. m

    mharakati JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    lakini watu wake hawalalamiki kuhusu maendeleo na matumaini makubwa waliyonayo warwanda kwa sasa kuhusu taifa lao..wanaolalamika as usual ni wale wanaopenda siasa siasa hizi wanaotamani uongozi na hawaupati kwa sababu hawachangii katika project ya Kagame
     
  10. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mnataka dhaifu afanye kazi nzito ili cd4 zishuke? Mwacheni mgonjwa wetu....
     
  11. C

    CAY JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umenipre-empty kwa kweli!
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    ulizia mabwpande serikali ya nchi gani na chama gani inamiliki na wanawafanyia mauaji mafisadi au watetezi wa raslimali za nchi. Ukipata jipu usiwe mchoyo unipe na mimi nielewe alafu nikuunge mkono kuhusu maoni yako
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    In Africa you need plenty of dictators like Kagame its when you can move forward
     
  14. peri

    peri JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    jamaa ni mzr na kafanya mengi ila kuna upande wa pili wa shilingi, omba usikupitie, utajuta kuzaliwa.
    Si mnasikia anasuport waasi kongo?
    Mpk waliojipa upolisi wa duni (us) wanamwaga povu?
    Ndio wanadam wengi walivyo, kuna pande mbili za shilingi.
     
  15. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hahahaha mbaya zaidi hata kwenye mazishi anatandikiwa mkeka ili asichafue pamba zake
     
  16. m

    mamajack JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bora yeye hata anaowaua ni wale wasipenda maendeleo ya rwanda,and ni raisi wa watu kwa vitendo,
    rais wetu sisi (kikwete) anaua wapenda maendele na nenepesha wezi na mafisadi.
     
  17. M

    MTK JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,816
    Likes Received: 1,544
    Trophy Points: 280
    Desperate situations demand desperate actions; lipi bora; uongozi dhaifu, watu wanapukuchua raslimali za nchi kama mchwa left; right, center Top and bottom; uchumi wa nchi unadidimia na wananchi kuzidi kuwa maskini au a strong, no nonsense leadership style with a fully functioning state and economy?!
     
Loading...