Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fundi Juma.... Hii ni Chiboko aisee....!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mtambuzi, Sep 3, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    [h=3]See what this African Doctor Can Do....![/h][​IMG]
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    wengine wanajikongoja tu..................
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hilo bango tuu unapata picha Dr Juma ni mtu wa dizain gani.
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ana uwezo wa customer attraction halafu anaandika bango na kuliweka hadharani!
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa tangazo hili, sidhani kama kuna ule udaktari ninaoufahamu mimi, nahisi hapa utakutana na uganga, uganguzi, utapeli na ushirikina! Doctor gani wa kawaida anaweza kutibu hiyo aliyoiita lost lover? au Bewitched people?
     
  6. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kicheko! Yaani Fundi Juma ni kila kitu,Psychiatrist,Psychologist,MD,Obs&Gyn, yaani kila kitu. sijui ilimchukua miaka mingapi kuwa na Super Specializations katika nyanja zote hizo!
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa mzee Mtambuzi huyu Dr Juma anapatikana wapi aisee kuna ugonjwa nimeona anaweza kunisaidia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Anapatikana Tandale kwa Mtogole mkuu.............
     
  9. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyo mganga wa kitapeli hana tofauti na Jakaya Kikwete aliyeahidi kila kitu asitoe kitu zaidi ya ufisadi na mauaji ya kila mara yakifanywa na polisi wake.Hawana tofauti na wachungaji mashehe na viongozi wa CCM. Tanzania imegeuka nchi ya matapeli na waganga njaa kuanzia ikulu hadi kwa ombaomba Matonya. Na hili limesababisha nchi yetu kufurika kila aina ya matapeli toka India, Pakistan Bangladesh, Kenya DRC na kwingineko. We are doomed shall we not change this situation we are in.
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Debt Collector and Lawyer at the same time.
     
  11. b

    babacollins JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hakuna kusaidiwa hapo mkuu wee andaa kilainishi uchumi mzee aka money.
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa babacollins sawa nimekusoma ngoja niwasiliane na mtoto wa mzee Mtambuzi bibie King'asti twende tukang'arishe nyota zetu labda ndoa yetu tutaenda kufungia mwezini
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ok sawa Mtambuzi kama angekuwa anapatikana Monduli ningeenda kesho ila huko siji coz sijazoea joto na foleni
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Wewe una matatizo sana. Usije ukanivunjia ndoa babu weeh!
    Kaombe dawa ya 'rumour misunderstanding with people'
     
  15. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mbona huyo amebakiza "Kujiunga na Freemason"
     
  16. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtambuzi, huyu bila shaka ni yule uliyesema amekuletea heshima nyumbani. Mtaimbo unatweta eee, hongera sana, mpe promo kwa kulipa fadhila.
     
  17. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyu ni dk Juma wa Kyaka.
     
  18. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    hiyo ya casino specailist mi hoi!sa sijui anao wangapi humo ndani!hebu imagine casino specialist anakuwaje?
     
  19. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hahahaha,
    Huyu jamaa noma. I wonder ana tofautisheje insanity na madness halafu ndio avitibu! Misfortunes na bad luck!!
    Hehehe ngoja kesho niwawekee list ya vitu alivyotaka mganga mmoja ili kunitengenenezea HIRIZI YA SIMBA.
    Ila jamaa wan saikolojia kubwa sana sababu nilikua najifanya very interested and ernest lakini aliniambia najua utapuuzia na hautafanya navyokwambia.
    Aisee, I almost wanted to prove him wrong!! Hahahaha.
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,133
    Trophy Points: 280
    dr juma si mchezo......amejitangaza kwa kiinglish....usifanye masihara...
     
Loading...