Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fundi, Fence na Gharama zake!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by DullyM, Dec 17, 2011.

  1. DullyM

    DullyM Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Natanguliza Heshima kwenu wakuu!! Nina kajisehemu kangu ka ukubwa wa eka mbili kuna vishughuli vidogo vidogo vinaendelea humo na naona sasa muhimu kuweka fence kwa sababu zote!!! Naomba ushauri nasaha kuhusu fence ya mtindo gani ili kupunguza ghasia za Non welcomed visitors ;-) . na kama kuna bingwa humu mwenye kufanya hizo shughuli ningeomba mawasiliano
    Thanx in advance.
     
  2. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Just PM me, ninafanya hizo kazi nina crew ya mafundi wazuri wa hiyo kazi, nakushauri kutumia chain link fence kuzungushia ili kupunguza gharama ukilinganisha na ya matofali
     
  3. DullyM

    DullyM Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Maridadi mwamba!! ni inbox namba ya simu nikushtue nisikilizie!!!
     
  4. C

    Commanche JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2014
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 1,172
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama alivyosema mkuu hapo juu, weka chain-link fence ni nafuu kuliko tofali.
     
  5. d

    delly Member

    #5
    Apr 3, 2014
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hujampata fundi huyu nae ni fundi mzuri kwa gharama nafuu anaitwa Robert.0754 347 507
     
  6. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2014
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    ninaye fundi ambaye ni mtalaamu sana nipm nitakupa no yake
     
  7. B

    Blac kid JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2014
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 3,321
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Jamani toka 2011 atakuwa hajapataga tu??
     
Loading...