Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fumbo!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Selekta, Sep 30, 2011.

  1. Selekta

    Selekta Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 5
    Nipe Jibu- "Uhai wangu hulingana na umbo langu, na huo uhai wangu hutegemea uhai wa mtu mengine, mimi nani?"
    <waweza kutumia "Kamusi ya Vitendawili na Mafumbo">
     
  2. s

    stan b Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jibu lake we ni mtanzania wa leo
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wewe ni FISADI= ili fisadi afanye ufisadi inategemeana na cheo chake na ili FISADI afanye ufisadi anategemea watendaji wadogo. NIMEPATIA??
     
  4. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wewe ni wewe!
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wewe ni jk.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Peleka kwenye jokes!
     
  7. m

    miksel Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Peleka Facebook kwa watoto wenzio
     
Loading...