Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fumanizi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Sep 21, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Jamaa akiwa ndani ya Taxi alimwona mkewe akiingia ndani ya hoteli na mwanaume flani.Akamwuliza dereva wa Taxi, "unataka nikupe elfu moja?"Dereva akakubali.Jamaa akamwambia, "nenda uko ndani,mke wangu kaingia huko na mwanaume mwingine.nataka umlete hapa kwangu."Kisha akampa picha yake,Dereva akaenda.Dakika chàche,akatoka akiwa anampiga mwanamke flani na kumvuta nywele.Jamaa kuangalia mwanamke,akamwambia Dereva, "huyu si mke wangu!"Dereva akajibu, "huyu ni mke wangu.Kaa naye niende nikuletee wako!!!!!"
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Majamaa watatu wakiwa kwenye daladala
    Jama wa kwanza :"Dereva,sukisa mimi hapa.
    jamaa wa pili :inaonekana una chinda ya matamuchi dugu.
    Jamaa wa tatu nae akaingilia, "wewe bana jeka menzako.nyi wote mna shida ya kubronounce!!!!!"
     
Loading...