Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

fumanizi,usiombe kufumaniwa,valangati mtindo mmoja

Discussion in 'Jamii Photos' started by Money Stunna, Jul 18, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    4.jpg

    Richard Bukos na Issa Mnally
    USIOMBE yakukute! Ndivyo unavyoweza kusema baada ya kusikia kisa cha aliyewahi kuwa mpenzi wa mwanamuziki wa TAKEU, Nice Lucas Mkenda ‘Mr. Nice’, Lulu John (mwenye blauzi nyekundu) anayedai kumfumania mumewe (siyo Mr. Nice), Risasi Mchanganyiko linafunguka.
    Lulu alidai kumfumania bwana’ke Abdulatif Salum na mwanamke ambaye jina halikupatika kwenye gesti moja iliyopo Kinondoni B jijini Dar es Salaam, mwishoni mwa wiki iliyopita.
    SINEMA ILIKUWA HIVI
    Kwa mujibu wa Lulu, akiwa kwenye mihangahiko ya kusaka bingo, alitonywa na mtu wake wa karibu kuwa mumewe Abdulatif yupo kwenye nyumba hiyo ya wageni akiigagadua amri ya sita nje ya mkataba.
    Lulu, baada ya kuthibitishiwa kuwa mumewe anacheza ‘nje kapu’ ndipo akakodi bodaboda fasta na kuwahi eneo la tukio kwani naye siyo mgeni wa uwanja huo wa mechi za kitandani.
    Alidai kuwa ilimchukua dakika 12 tu kutoka Kijitonyama, Dar anakoishi na mumewe hadi eneo la tukio.
    MPAKA CHUMBANI
    Aliendelea kusema kuwa baada ya kutimba mahali hapo alikwenda moja kwa zote hadi kwenye chumba walichojichimbia wawili hao na kuanza kubamiza mlango huku akipiga mayowe ya kuomba msaada.
    WENGINE WADHANI WAMEFUMANIWA
    Huku akizidisha kupiga kelele akitaka kuvunja mlango, ndipo akakatiza stimu za watu wengine waliokuwa wakilimega tunda tamtam kwenye vyumba vingine ambao walitoka kwa kihoro wakidhani wamefumaniwa wao.
    MUME ATIMKA NA NGUO YA NDANI
    Aliendelea kusimulia mkasa kuwa watu walianza kujaa nje ya chumba hicho ndipo Abdulatif akafungua mlango kwa kasi na kutimka kama mkizi akiwa na nguo ya ndani pekee kisha akaruka fensi.
    WATU WEWEEE!
    Alisema kuwa wakati anachomoka nduki alimgonga kikumbo Lulu na kumwangusha chini huku akimwacha akigaragara ambapo watu walikuwa wakimkimbiza wakisema: “Weweee.”
    VITA
    Baada ya kunyanyuka na Abdulatif kumchomoka hivihivi ndipo vita kuu ikaanza dhidi ya mgoni wake.
    ANG’ATWA PUA
    Alisema kuwa ngumi za uhakika zilipigwa hadi yeye (Lulu) akang’atwa pua ambapo alitokwa na damu chapachapa usoni huku aliyefumaniwa akitafuta njia ya kujisitiri baada ya kuchaniwa nguo na kubaki mtupu.
    Baada ya hali kuwa mbaya, Lulu alisema walitokea wasamaria wema na kuwatuliza ambapo yeye alikimbilia Kituo cha Polisi cha Oysterbay, Kinondoni na kumfungulia mgoni wake shitaka la shambulio la kudhuru mwili lenye jalada la kesi namba OB/RB/12675/2012.
    Kwa mujibu wa Lulu, kitendo cha kumfumania mwanaume huyo kimemuumiza kwani amekuwa akimtunza kwa hali na mali na hakuweza kuamini kama angeweza kumsaliti.
    Juhudi za kumpata Abdulatif hazikuzaa matunda hadi gazeti hili linakwenda mitamboni hata hivyo zinaendelea.
    KWA NINI USIOMBE YAKUKUTE?
    Lilikuwa ni tukio la aina yake ambalo halikuishia pale gesti tu bali liliingia mtaani ambapo vitendo vya Abdulatif kukimbia akiwa mtupu na Lulu kung’atwa pua viligeuka gumzo na kila mtu akimuomba Mungu asikutwe na kasheshe kama hilo.
     

    Attached Files:

    • 7.jpg
      7.jpg
      File size:
      136.8 KB
      Views:
      188
    • 6.jpg
      6.jpg
      File size:
      137.4 KB
      Views:
      232
  2. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
  4. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Waswahili hawawezi kuacha uswahili wao
     
  6. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    8.jpg kipigo na kuzalilishwa kwenda mbele,mme/mke wa mtu ni sumu bandugu
     
  7. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    2.jpg utanieleza leo,kuja uku nikupe kipigo
     
  8. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    10.jpg walitoana juice nyekundu,palikuwa apatoshi
     
  9. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
  10. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    "Huku akizidisha kupiga kelele akitaka kuvunja mlango, ndipo akakatiza stimu za watu wengine waliokuwa wakilimega tunda tamtam kwenye vyumba vingine ambao walitoka kwa kihoro wakidhani wamefumaniwa wao".Hiki kipande kimenifanya nicheke sana.Dah! Ugoni ni balaa.
     
  11. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    mi pia iko kipande kimeniacha hoi,kumbe wanaoingia gesti wengi ni wenyeji siyo wageni tena wanaingia kwa muda mfupi tu si lazima walale
     
  12. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu we acha tu, yanayojificha kwenye hizo "NYUMBA ZA WAGENI" ni mengi
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Masikini weee mi nawahurumia tu waliokatishwa starehe zao kwa fumanizi lisilo lao,hii inanikumbusha jamaa mmoja aliyeingia baa kashika panga na kupaza sauti leo aliye na mke wangu ni halali yangu,kilichofuata ni wanaume kama saba waliokuwa wamekaa na wanawake walitoka mbio..
     
  14. Gulaya

    Gulaya JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 658
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    hako kalichofumaniwa hta hakatamanishi:baby:
     
  15. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    du! hiyo kali,kumbe wengi wanachukua take away,chips funga
     
  16. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu nimecheka sana,wezi ni wengi sana
     
  17. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ili usirudie tena
     
  18. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ndio vinakuwaga vitamu hivyo kama vibua!
     
  19. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Du nimecheka kumbe bar nyingi muda wote waliokaa wa2wa2 sio mke na mume AFANAALEK
    LULU namlaum sana kwani yeye hayo mambo ya kuwanyan'ganya wame za watu kayafanya sana
    , sasa kwanini kamwadhiri mwenzake kwa kumvua nguo zote hata hicho kitauloo nimechukia sana maana kwa desturi yake hata huyo Abdulatif wataachana tu (Shame on you LULU)
     
  20. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hahahahahah!
     
Loading...