Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fumanizi lipi litakuumiza zaidi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mapi, Sep 14, 2011.

  1. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Heshma mbele ndugu zangu wa Tz na wana jf kwa ujumla. Polen kwa msiba. Mungu azilaze roho za marehem mahal pema pepon.
    Kwanza naomben ukarbsho wa dhati katka MMU. Nimekuwa nkivnjar kwingne kabla ya hapa.

    Naelewa kwamba hakuna m2 anaependa kushare ile kitu ndio maana hata wengne unapowaulza wanadiriki kusema wataua, yote hyo ni kuonesha namna gan inawakera.

    Ila ningependa kujua yupi atakukera/kuudh zaidi na kwann, endapo utamkuta akingonoka na mpenz wako. Je? Ni ndugu wako wa kuzaliwa (mdogo au mkubwa) au ni mtu mwingine yeyote?
     
  2. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    None is allowed to do so.....! Everyone is totally prohibited....! And cheating does not mean only having sex, but consciously entertaining or allowing any act that is one of my dislikes is also cheating....! And all these results to the same extent of pains....!
     
  3. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yote si sahihi
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Ngoja likitokea nitarudi...
     
  5. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    @konakal & BPM Nakubal kwamba siyo sahh lakn hata ubaya unazdiana ndugu zangu
     
  6. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama nakusoma hivi kichwani kwako..unataka kuonesha kuwa undugu uwepo mpaka kwenye kusaidiana kazi za 6x6...af mapenzi ni broad xana bbruh,..co kungonoka tu...so hakuna swali hapo...tena umenikumbusha kile wanachokiita kipima joto kule ITV...swali liko "naked"
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ndugu zaidi!

    Why? Kwasababu mtu wako wa karibu hutegemei akusalitu/kukuumiza! Mtu mwingine sawa nitaumia na hasa maumivu yatakuwa juu ya spouse wangu; lkn kwa ndugu ni maumivu nadouble double!
     
  8. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Nashukuru umelielewa swal ndugu. Kwa nini usimkubal ndugu? Kwan ng'ombe wa bandan sianakula majan aliyowekewa kwenye hori? Hahahahahaha
     
Loading...