Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fumanizi la nguvu.....!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Dark City, Oct 8, 2012.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Leo nimeamua kumsindikiza mjukuu wangu kwa binti yangu wa mwisho, kwenda kwenye ofisi moja ambapo alikuwa na shida. Tulipofika kwenye hiyo ofisi (ambayo nimewazoea sana kwa kuwa nafanya nao kazi mara nyingi), tulipokelewa na mmoja wapo wa ma-secretary ambaye ametupa appointment ya kuonana na boss wake kesho. Basi ikabidi tuage ila wakati tunaondoka, niligeuka na macho yangu yakagongana na secretary mwingine ambaye alikuwa anatusikiliza muda wote huku macho yake kayakazia kwa dogo muda wote!! Yaani alikuwa kadondosha bonge la smile..kama lile linalomfanya mtu adondoke udenda (to salivate chini na juu aisee)!!

    Nikamwangalia na huyo mjuu wangu (alikuwa ametoka bomba kishenzi...dizaini ya form 6 fulani), kavaa ki-Tshirt cha kubana na jeans bomba...Nikakumbuka kuwa bibi huwa anasema kwamba huyu dogo ni bonge la handsome (ingawa mie huwa sijui hawa akina bibi wanatumia vigezo gani)!!

    Mzee mzima nami nikaishia kucheka na kuondoka...baadaye ndo akili ya kiume ikarudi. Nikasikitika kwamba, kwa nini mtoto wa watu sikupatia tip kuwa dogo bado yuko available??? Yaani, wale enzi zangu wangesema
    "hajazuiliwa chini na juu"



    Babu DC!!
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Babu hufai wewe. Usije muingiza mkenge mjukuu atii, sio kila king'aacho ni dhahabu, japo it doesnt have to glitter to be precious.
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ki 'glitter
    Shkamoo!
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Dah!!!
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    We ungewaachia tu nafasi ya kutabasamiana zaidi! Lol
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kumbe na Ki'sweet , leo upo mchana!
    Nway Shkamoo.
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Babu waonaje huyo mjukuu ukamuachia mikoba ya ukaguzi?
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Sijafanya kitu komando wangu King'asti,

    Ni mawazo tu ya enzi zetu yamenijia nikahisi kuwa may be sijawatendea haki wajukuu...

    Halafu...., kuna mdau mmoja nilikutana naye wakati bado ni nina vile vipele vya usoni na navaa don't touch ma shoes, akanambia kuwa wakati mwingine smile inasababisha mafuriko...sina hakika kama ni kumbukumbu za kweli au hallucinations!!

    Babu DC!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Kwani nani anayefanya ukaguzi?


    Mkuu naona umeanza kuchanganya madesa....

    Babu DC huwa hafanyi biashara hiyo, si kwa ujira wala hisani!!

    Umeelewa wewe Judgement???

    Babu DC!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Uzee huu Kipipi,


    Ndo maana wakati nastuka ilikuwa too late!!

    Babu DC!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwani nini mkuu Kavu Kuti??


    Kwamba tukiwa wazee hatutakiwa kuona au?

    Babu DC!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    mh,huyu babu noumer!
     
  13. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Babu Dc si ukubali tu kwamba weye ndiye uliyedondokewa na bahati ya mtende, kumbuka una miaka dahari hujapata smile la tineja. Ng'ombe hazeeki maini ati
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    kaazi kweli kweli,ujana maji ya moto ujue.
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Huu sasa ni uchokozi,

    Na uzee wote huu hizo smiles nitaweza kuzitenda haki mie?

    Niacheni jamani nipe PPF yangu!!

    Babu DC!!
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Kosa langu ni lipi charminglady?

    Kuja kuwasimulia nilichokiona?

    Babu DC!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Ndo maana kila siku zinavyokwenda mtu unazidi kuogopa kifo...

    Ukifikiria kutangulia ukamuacha bibi na wajukuu unakaribia kufa kabla ya muda wenyewe!!

    Hivi hakuna dawa za kurudisha umri na kila kitu nyuma (just to rewind)??

    Babu DC!!
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    babu umempeperushia mjukuu wako ndege wake....
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,195
    Trophy Points: 280
    Babu Dc huyo alikuwa ana kudondokea wewe!
     
  20. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,407
    Trophy Points: 280
    Mvua kubwa sana inanyesha hapa Jengo la Hali ya Hewa kama walivyotabir. Vipi huko kwenu jamani!
     
Loading...