Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fumanizi la Mwaka.... Duh!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gagurito, Mar 28, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    jamani nimepata shuhudia fumanizi nyingi, pia nimepata simuliwa mengi bt sijawahiona KALI KAMA LILE ambalo Mke na hawala yake walipogongwa na kufungwa pamoja na Nyoka aina ya Chatu kwa masaa kazaa guest hausi fulani mpaka mume na mganga wake walipo watokea kuwafumania na kuwafungua. Tukio hili si'lamuda, nadhani wiki 4 zimepita sasa.
    Swali; je kwa mwendo huo ndio kutatua tatizo? Mme anataka tuelewe yeye haibiwi au ndio uchawi? Unadhani hata km kutakuwepo na msamaha ndoa itakuwa na amani? Itakuwepo or ndio kwishinei? Tujadili..
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ehhh?Nimetoka kapa!Yani mume aliloga ili amfumanie mke?
     
  3. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Uaminifu ni jambo jema sana, ukikosa kuaminika huna tofauti na mzoga au mfu kwa lugha nyepesi. Siku za mwizi, alidhan ataendela kudanganya siku zote, Mungu hachunguzwi wala kudhihakiwa.

    Poleni sana wale msio waaminfiu anzeni leo hamajachelewa.
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Dawa ya uchawi ni kikombe cha babu
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Dawa ya uchawi ni kikombe cha babu. Kunywa in advance kamwe hutodhurika na uchawi
     
  6. T

    Tall JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.KAMA UNAMPENDA MWENZIO HUWEZI KUMUWEKEA MAMITEGO YA AJABU AJABU,NA YA NINI ULIMUOA KAMA HUMUAMINI?
    2.NA AKIGUNDUA UMEMTEGA HALAFU AKATEGUA.....BASI ATAKUIBIA MILELE NA MILELE.
    3.KUMUWEKEA TEGO HAIMALIZI TATIZO,MTU KAZOEA LABDA ROUND TISA KWA SIKU ATAZIPATA ZOTE KWAKO???
    4.JIULIZE KWANZA TATIZO LIKO WAPI.
    Kwa ujumla mambo ya madawa madawa kwenye mapenzi hayafai kabisa.
     
  7. T

    Tall JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hiyo kali mkuu.
     
  8. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    UAMINIFU. Mpaka kuwekewa tego ni kwamba amezidisha. Hivi kwa nini kama hupati kile ulichotegemea kwa mwenza wako usiachike instead unaabishwa? Kama ulizoea tisa na mumeo hawezi,ni chanzo tosha cha wewe kuachwa salama bila kinyongo na ukaendeleza ukahaba wako.

    Nachukia sana watu wasiowaaminifu kwenye ndoa zao ukiuliza analeteta za sababu za kishenzi.
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sasa ndio umuendee mwenzi wako kwa mganga? Si uchawi huo jaman?
     
  10. N

    Nalonga Senior Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Natumai hudanganyi hapo,acha nisubiri foleni ipungue nami nikapate kikombe kwa Babu.lol!
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kikombe cha babu dawa ya uchawi? Teh!
     
  12. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tall kwahiyo ni bora kupata msaada sio?
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Babuuuu.. Nataka KIKOMBE!
     
  14. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,694
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    uchawii huo kwa mpemba unadundaaa,,,te teh
     
  15. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Poa nenda Loliondo tu
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    naenda kwa sangoma kumroga msaliti wangu!
     
  17. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    ukishaona unamwekea mpenzi wako mitego ujue huna mapenzi, uaminifu wala maana
     
  18. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kweli cup ya babu ni kinga tosha kwa wachawi, kuna jamaa walienda na hirizi zao sasa dawa ya babu inawatesa wako nyaka nyaka hawajiwezi. Ukienda kwa babu haikisha uko msafi kiroho na huna mahirizi au majini kwani yanapigwa hapo hapo na kukatika.

    babu hoyeeee
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bila mitego utamkamataje mwenzi wako mwizi?
     
  20. D

    Deo bony Member

    #20
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa inavyosemekana ni kwamba uchawi hauvuki bahari sa huyo jamaa haoni kama kuna wezekano wa bibie kwenda kufanyia uo upuuz zenj. So kama vip labda amfungie meter.
     
Loading...