Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fumanizi la Kihindi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ngoshwe, May 31, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135




    Kipondo ninatolewa na ndugu za Mke. Huyo mwenye vazi Jekundu, makli kama nyuki ndo mamsapu mwenyewe.!!.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hahahaa hicho kipondo,walahi hurudii....
     
  3. E

    Edo JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni moja ya ajali kazini
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yataka moyo
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Du! Jamaa wamepondwa kweli
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mhh..kumbe wahindi nao wanavuma kwene hizi engo siku hizi.. Takwimu mpya zinaonesha India ndio inaongoza kwa watu wenye HIV duniani.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hivi ngoshwe...umejuaje ni fumanizi? unaelewa hiyo lugha wanayozungumza?
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lugha ya fumanizi kwa wataalam si ngumu kuitambua. Ni fumanizi 100%
     
  9. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lijamaa , Lapewa Talaka Tatu!!!!!!!!!!!Hah..haha..aaa, Wajua tena Kwa Wahindi, mke ndio hutoa mahari!!!!!!!!!!!!
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    sioni kitu haki ya nani tena
     
  11. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unajua hata mimi kabla ya kuwaelewa wahindi kwa sababu ya mazoea ya kiswahili kutoa mahari ndio kuoa kwa hyo nilikuwa pia mwanamke ndio anaoa kwa wahindi lakini baada ya kukaa na wahindi ndio nikagundua jinsi wahindi walivyotupiga bao wanaume wengine wote maana wao bana mahari wanachukua kutoka kwa mke halafu wanaoa kama kama....
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Dadavua hapa mpwa
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    sema kweli?...duh....sasa itakuwaje?
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ......badala ya kutetea 'nyumba ndogo', kajishika kiuno! Mijitu mingine bana, sijui kwanini tu inakuwa na guts za kuonja onja wakati likibumburuka akili inaganda!
     
  15. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapo maana yake wanaoa kwa maana uliyoizoea wewe. Yaani bado mume pamoja na kulipwa mahari anakuwa na mamlaka katika nyumba kama ambavyo anakuwa nayo mume wa kiswahili aliyelipa mahari. Nadhani umenipata hapo.........
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehehe mbona wanampiga kwa huruma kama wanamwogopa vile...
    Hapo mwenye kosa ni yupi aliye tongozwa au aliye tongoza?
     
  17. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mie nadhani ukifumaniwa unakuwa confused,hata kama ni baunsa unaweza pewa kipondo na mtoto mdogo kutokana na hali ya mshtuko unayokuwa nayo...:drum:
     
Loading...