Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fumanizi la hatari ni lipi kati ya haya?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MziziMkavu, Oct 5, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Kama kawaida, jana kwenye kikao chetu cha kupata kamvinyo mjadala mpya ukaibuliwa. Safari hii ulihusu maswala ya kufumaniana. Ilionekana katika maswala ya mapenzi hakuna kitu kinachouma kama usaliti. Na linapokuja suala la kuufumania usaliti huo live hali inakuwa mbaya zaidi. Kwamba lipi fumanizi linaloumiza zaidi kati ya haya:

    1. Kwa Wanawake: Kumfumania mmeo/mpenzi wako anamegwa na mwanaume mwenzie au anammega mwanaume mwenzie au anammega mwanamke. Lipi linauma zaidi?

    2. Kwa wanaume: Kumfumania mkeo/mpenzi wako anamegwa na mwanamke mwenzie au anamegwa na mwanaume. Lipi litakupandisha presha zaidi?
     
  2. P

    Papizo JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mkubwa nadhani hapo linalouma roho sana ni mwanaume kufumaniwa anamegwa na mwanaume mwenzake hiyo mke wako atakuacha hiyo siku.......Lakini kama ukimfumania mke wako ana megwa na mwanamke mwenzake au hata mwanaume haitauma sana unajuwa mtasameheana na yataisha.........Lakini mwanaume kumegwa hiyo ni habari nyingine mkuu!!
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa kukopi na kupesti thread niliyoileta awali na kujadiliwa sana humu jamvini. Si vibaya ulivoifufua upya na inapendeza ikiendelea kujadiliwa upya.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hakuna fumanizi lenye nafuu ..ni kwa nini umsaliti mwenzio ???????????????????????
    inauma sana ...inauma
     
  5. C

    Cozcoz Member

    #5
    Oct 5, 2009
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The world of love is complex let us get childrern and forget the rest!
     
  6. mponjoly

    mponjoly Member

    #6
    Oct 5, 2009
    Joined: Oct 4, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah!! aisee, hapa kwa mke kumkuta mme anamegwa na mwanaume itakuwa kasheshe!!mi ni mwanaume,ila nikikutwa mke wangu anamegwa na mwanaume itaniuma, ni tapandisha majini labda!pia,kama nikikuta mke wangu anamegwa na mshichana haitaniuma sana kwa sababu ni wasichana wote, kwa hiyo bado mi ndo mwanaume ila sipati picha mwanaume anamegwa na mwanaume!! dah!!
     
  7. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2009
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mponjoli hupati picha????------------ndo maana jamaa kauliza kabisa lipi fumanizi hatari, binafsi naona la mwanaume kumegwa na mwanaume mwenzake hilo fumanizi hatari, hainipi picha mke wangu atajisikiaje, at least anikute mimi ndo namega kuliko kumegwa, atasema kumbe mume wangu lijali
     
Loading...