Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fumanizi la hatari ni lipi kati ya haya?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asprin, Sep 18, 2009.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Kama kawaida, jana kwenye kikao chetu cha kupata kamvinyo mjadala mpya ukaibuliwa. Safari hii ulihusu maswala ya kufumaniana. Ilionekana katika maswala ya mapenzi hakuna kitu kinachouma kama usaliti. Na linapokuja suala la kuufumania usaliti huo live hali inakuwa mbaya zaidi. Kwamba lipi fumanizi linaloumiza zaidi kati ya haya:

    1. Kwa Wanawake: Kumfumania mmeo/mpenzi wako anamegwa na mwanaume mwenzie au anammega mwanaume mwenzie au anammega mwanamke. Lipi linauma zaidi?

    2. Kwa wanaume: Kumfumania mkeo/mpenzi wako anamegwa na mwanamke mwenzie au anamegwa na mwanaume. Lipi litakupandisha presha zaidi?

    Nawasilisha
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa mwanamume hapo ungesema pia kumfamania mkeo "anajiexpress" na mwanamume mwingine...hapo balaa maana presure yake si mchezo!!
     
  3. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hiyo mijadala yenu nyie ni kumegana tu...lol

    hiyo blue hapo hilo limwanaume litalijutia maisha yangu yote kwa kuwa na janaume liclojua uanaume ni nini, ndoa ingekufa kibudu bila maelezo na acjetamka ana mke nyamayao....hapo kwa kumega mwanamke mr wangu Kaizer nikimkuta yeye ndio anatakiwa atimue mbio.....mana ohhh lalaaa
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Kujiexpress si ndio kumegwa au unamaanisha nini mkuu?
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Sep 18, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sasa huyu naye akirudi nyumbani atawezanipandishia sauti kweli? Maana si ni sawa na mwanamke mwenzangu tu?

    (Swali la uzushi- saa hawa wa hivi nao huwa wanatoaga ile milio ya mahaba wanapokuwa wanashughulikiwa au ni ugumegume tu?)
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Umeanza kwa ukali lakini hatimaye umetoa mchango mzuri. Ahsante sana nyamayetu.
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280

    Subiri mtaalam Fidel80 aingie humu labda utapata jibu sahihi zaidi. Kwahiyo ukimkuta anammega mwanamke mwezio inakuwa poa tu. Si ndio?
     
  8. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tigo
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Lol! Hapo umeingia pabaya zaidi. Hahahaha! Naona utakuwa msala mkubwa
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Sep 18, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    None of them itanifanya niwe mpole! Kummega ni kummega iwe anamega kuku au anamegwa ni utovu wa nidhamu na uaminifu so hakuna cha fumanizi poa hapo.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Navyojua mwanamke akimfumania mmewe atapiga kelele weeeeeeee na wapambe na mashosti watashangilia weeeeeeee lakini baada ya siku 2 mwanamke ananywea kama alisema atafungasha vyake aondoke utaona bado yupo yupo na siku zinaenda baadae anachukulia ni tukio la kawaida kama mnavyo jua wanawake hawanaga maamuzi mazito kama ya wanaume kikubwa zaidi yeye atafikiria sana aliko toka familia inayo mwangalia n.k ataamua kupiga moyo konde na mme anaendeleza mmego kama kawa.

    Lakini hii ishu ukija kwa mwanamme akifumania mke wake anamegwa dah timbwili lake halieneei mwaka mzima mzozo kibaya zaidi kama jamaa ndo alikuwa anakunjuka kunako kujiexpress dah ndo paapu mmewafumania mnaona chumba harufu imebadilika bila shaka mgoni alikuwa anajiexpress kutokana na wanaume kuwa na maamuzi mazito basi mwanamke pale pale anakula red au ndo basi kama ni ndoa misukosuko ndo hapo inapo anzia na mwanamme atafanya juu chini kumwacha yule mwanamke maana ana amini kuwa mgoni yule ataendeleza libeneke kama kawa.

    Wakuu katika fumani kati ya mwanamke na mwanamme mwenye msimamo mzito ni mwanamme. Mwanamme anauwezo wa kusitisha uhusiano na mwanamke wake aliyefumaniwa lakini si mwanamke. Mwanamke hawezi sitisha kabisa hana maamuzi.
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280

    Kumbe mkuu ukiamua unamwaga pointi kali namna hii? Big up!
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Sep 18, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kumbe ndio inavyokuwaga............. hawa viumbe wa ajabu!

     
  14. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Fidel80 bado hujajibu swali la kizushi lililoulizwa vp na hao madume huwa wanatoaga sauti za kimahaba au gumegume tuu?
     
  15. K

    Kilambi Member

    #15
    Sep 18, 2009
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mie nimeshangaa kama wewe! tusubiri subiri tuone pacha wake Masa..... naye atasemaje! maanake viumbe hawa??!
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehehe wengi wananiona mm kama muhuni wala hii ni reality mkuu.
     
  17. r

    remyshas Member

    #17
    Sep 18, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna fumanizi zuri hata moja coz yote ni balaaa kwa wahusika.mungu atukinge na kutulinda na tuwe waaminifu kwani ukimwi unaua saaaaaana
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Prove them wrong then, man! Anzisha thread za mahubiri.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo sijakuelewa swali lako.
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Toa thanks basi mbona unabana?
     
Loading...