Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FUMANIZI la AIBU!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kashaijabutege, Feb 3, 2011.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    MUME WA MTU SUMU...

    [​IMG]Jamani msione watu wanaishi nyumba nzuri asubuhi kila mmoja anatoka na gari lake kwenda ofisini yanayoendelea humo ndani ni KUTA ndio zinayazuia.Jana lilitokea bonge moja la fumanizi hapa jijini Dar.......likikuwa kama ifuatavyo.
    [​IMG]Mama aliyefumania akisimulia kwa jazba vile ilivyokuwa...anasema yeye na mumewe walikuwa na ugomvi na kawaida wakigombana yeye hurudi kwao kupumzika.Sasa ugomvi ulipotokea yeye akahamia chumba cha watoto akawa amelala kimyaa.Kumbe usiku mumewe karudi na mwanamke mwingine akaingia nae ndani kama kawa na aliporudi mkewe aliwaona ila akaamua kukaa kimyaa akasubiri kukuche.Kulipokucha jana asubuhi mama akahakikisha watoto wameenda shule ndio akaanzisha fumanizi.......
    [​IMG]Huyu ni wifi wa mama mwenye mume akisimulia,wakati haya yakiendelea mume mtu kajifungia ndani kimyaaaaaaaaaaaa!!
    [​IMG]Dada akilia kwa uchungu.........jamani kufumaniwa sio mchezo tena kwenye nyumba ya mtu!!!hivi mtu unajiaminije kwenda kwenye nyumba ya mtu anayoishi na mkewe na watoto,ni hamu au kutokuwa na akili???? Dada anasema mwanaume alimwambia mkewe ayupo kasafiri ndio akaingia ndani kujivinjari.Na yeye na huyo muwe wa mtu ni wapenzi wa muda mrefu tu.
    [​IMG]Bidada akapigishwa saini aandike kwa maandishi kuwa kafumaniwa wapi kwa nani na aahidi hatarudia tena kwenda nyumba za watu.
    [​IMG]Nguo ya ndani ikaokotwa......hawa wanawake wambea kinasa cha mwenzenu mwakibeba bila wasiwasi hahahahahahahahah
    [​IMG]Dada akapigwa sachi
    [​IMG]Akakutwa na hirizi tatu...na inasemekana siku hizi wanawake wengi wanaotembea na waume za watu wanaloga sana na huyu mama anasema mara nyingi wakigombana na mume wake anamwambia mke wangu nisaidie mie sijielewi kama nachanganyikiwa.....
    [​IMG]Mama mzazi wa dada mwenye nyumba ndio alikuja kutuliza hili fumanizi kwa kumsihi mwanae ayaache yapite na asipigane amuache tu mgoni wake aende salama...haya mama beba vitu vyako uende.
    [​IMG]

    Dada akitoka taratibu kwa aibu.
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Bongooo weeee bongo darisalaam utalia lia lia eheeee bongo darisalaam kaa chonjo eheee bongo darisalaam utalia lia lia eheee bongo darisalaam
     
  3. czar

    czar JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Good keep it up. What else, life is too short we need more and more fumanizi tufurahi and thats life. Not every thing that glitters is gold.
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yep hyo nimeikuta kwa dina du unapekua sana mkuu
     
  5. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh bongo mambo tambaraleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mijanamke mingine bwana,sijui itakuwa llini:coffee:
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Na mijanaume je?
     
  8. M

    Matarese JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii ilishawekwa hapa jamvini muda mrefu tayari. Jaribuni kuangalia kabla hamjaposti habari sio mnakurupuka tu.
     
  9. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimeisoma i katka moja ya magazet ya udaku.
     
  10. c

    chetuntu R I P

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani ndoa hizi khatari sana, c wanawake c wanaume mambo yanakwenda mzaba mzaba kwenye watu kumi binadamu mmoja.
     
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    I wish na wewe zamu yako ingefika watu tuendelea kufurahia haya maisha mafupi!!!
     
  12. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    HII STORI NI YA ZAMANI KIDOGO TUNAWEZA KWENDA NA WAKATI?? AU TUKO NYUMa
     
  13. P

    Pokola JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wee jamaa unapenda kunifatilia sana!! MYOB
     
  14. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Namwonea huruma sana aliyefumania kwa kuwa hayo mahusiano ya mumewe na "mke mwenzake" hayawezi kwisha kirahisi kwa kuwa washazaa mtoto. Halafu kweli wewe na akili zako unamuona mme wako anaingia na mwanamke chumbani kwako wanalala, wanabanjuana eti asubuhi ndo unawakamata. Huo ni ujinga uliopiliza. Busara ilikuwa kuzuia kubanjuana. Wamekamata chupi ya mwanamke lakini hakuna kondomu iliyotumika maana yake watu hao wamekulana live. Jamani ukimwi unaua.
     
  15. A

    Aine JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unajua ile mithali inayosema siku za mwizi arobaini ni ya kweli kabisa, huyo dada hiyo ilikuwa kawaida yake, sasa kakolea hadi anakuja kulala chumba cha wanandoa? God is great, ameyaweka wazi na naamini uhusiano wao ndio mwisho kwani huyu dada atamshutumu mwanaume kwa kumdanganya kuwa amesafiri sasa kamuumbua kumbe alikuwepo!! kaumumbuka na mahirizi, waandishi wa habari basi ni aibu kubwa kwake, amejifunza vya wizi havina maana
     
Loading...