Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fumanizi hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mapinduzi, Jan 30, 2011.

  1. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Well, hakuna kitu kibaya kama kumfumania mpenzi wako, tena nyumbani kwako na hasa kitandani kwako.

    Huyu mke kamkomesha mgoni wake au mumewe?

    Likikutokea, utafanyaje. Assume nafasi yeyote kati ya hawa watatu.



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Maisha haya! mchana inzi, usiku mbu..
     
  3. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani hee subhanallahhhh!!!!! hheheeeheheh rose, michelle ,afrodenzi ,maria roza,fastlady1, preta jamani muapi???? njooni muone mambo huku...... heheheheh na mi nshachukuwa kozi hapa ya yule mama mmoja mzurri kweli kweli hehehehe.....abiria chunga mzigo wako,,,heheheheh leo nimecheka asnte ndugu kwa post yako..heheheheheh lol..:msela::msela::msela::msela::msela::msela::msela:
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    heee!
     
  5. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usijidai saa hizi.....acheni nyumba ndogo jamani hamsikii waona sasa kazi iliomkuta mwenzio...heheheheh lol eti usiku mbu???
     
  6. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umejifunza nini Nilham kwenye kozi hii?

    Umgefanya nini kama wewe ungefumania au ungefumaniwa?
     
  7. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hawa wanawake 2 wameobyesha upeo mdogo sanawa kufikiri.
     
  8. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hhehehehehe... ya rabb stara naomba usiku na mchana yasinifike...... nimejifunza kutokuforgive na mi ntamtoa hivo hivo kwenye magazeti lol..asema hivi(mie jumba lote hili nakwambia sitoki na wewe ntakukomesha)hheehheehe lol kanifurahisha kwelikweli..:clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2:.
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ujinga Mtupu!
     
  10. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    baba eneck habari yako??? ile nyumba dogo inaendeleaje kule??
     
  11. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2011
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ajabu wanawake (wanahabari) kumnyanyasa [kijinsia??] mwenzao. inavoonekana baba mwenye nyumba kamchoka wife wake alitaka amuonyeshee ili kama atafunga virago afunge lakini kakuta wife 'kitchen party' imemkaa sawa sawa - kamsamehe mpaka akhera!
     
  12. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kamsamehe mpaka na kiama heheheheh mi imeniacha hoi kweli kweli,,,hheheheh lol... ya rabb stara si ya kucheka lakini huyu mwanamke basi tena lol then aseema ye ana damu ya kihindi....yaani hayo maneneo mi nishayacram moja baada ya jengine nimeyaweka akiba,hhehehehehe...
     
  13. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Waandishi wanahabari wenyewe ni Mashangingi Manungaembe na hawafai kuwa waandishi hata kidogo sababu wapo Biased ktk kazi yao, they are fanatics. Huwezi kuwa hivyo sababu ya legal reasons. Eti journalists, journalists my bum!!
     
  14. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yap walichokifanya hata mie hakikunifurahisha wallah hata kama ni kweli kachukuwa manaume wa watu lakini wao hawakusaposs kummvuta nywele namengingineyo... na kadhalika na mumewe pia angehojiwa kwanini kenda kulala wakati yeye ndie alieyakoroga.....yaani wanaume... wanaume wallah sijui wamepewa mioyo migumu kias gani ???
     
  15. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sikuona fumanizi kwenye hiyo issue maana mama mwenye nyumba aliambiwa usiku ule ule halafu hakufanya jambo lolote akawa kimya. akamuacha jamaa aendelee kuchakachua.inaoneka ndo tabia ya huyo mwanaume ndo maana mke hawakuwa chumban kwa baba na mama. nadhan alikuwa anamjua huyu dada au aliwahi kumsikia au huyo bwana aliwahi kumsimulia, na kwann mama mwenye nyumba ulale chumba cha watoto? kuna jambo lililofichika kwenye hii fumanizi sana sana ilikuwa kumdhalilisha huyo dada na pia kwann mama mwenye nyumba alikataza mumewe asiongee na hao wanaijiita waandishi habari...too selfish
     
  16. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hakuna haki hapo wanamuonea. Mwanamume naye Ana makosa, lakini yeye kalala ndani.


    Sent from my ZTE-BLADE using Tapatalk
     
  17. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mama wenye mume na hao waandishi wa habari wote punguani. Wangetumia huo muda kufanya interview za maana. Hii inaonyesha jinsi gani journalists wetu walivyo incompetent.
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Takataka tupu! Mwanamke anazidi kujidhalilisha ktk jamii wakati mwanaume anazidi ku-gain confidence. Nilitegemea mwanaume ane angetolewa ktk video, kumbe wanajitoa wanawake wenyewe . . . .
    Sasa naanza kuelewa kwanini post za wanawake ni nyingi sana hapa JF kuliko za wanaume
     
  19. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmhh ndio maana mi sijawah kutuma zaidi ya kupiga hodi tuu lol.....kumbe ndio ulivyo hivyooo cpu.. mmmh!!!
     
  20. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa wamemdhalilisha dada wa watu, tena ni mke mwenzake.... huyo dada angewezaje kuja mwenyewe na kuingia ndani.... Na huyo mama kwa jinsi asivyo na akili eti hawezi kuacha mali zote sh...zi, kweli siku zote wanawake wataendelea kupuuzwa sababu hawajui nini mnahitaji kutoka kwa waume zao....:embarrassed:!!!
     
Loading...