Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fumanizi ahhhhhhhhhhhhh jamani.................

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 12, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,003
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Kasheshe kweli....................




     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe peke yako ndiyo unapost hapa? Unajaza server na ujinga wako. Hembu toaaaaaaaa hapa
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,003
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Weka na wewe zako pine acha Pumba zako hizo? Umekwenda la ngapi wewe?
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 21,790
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    hiyo server ni ya mama yako au ya baba yako mbona unachuki kama mwana mama mwenye mimba changa...Acha kisebusebu
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,003
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    hebu mkuu nisaidie ananishambulia katumwa na Viongozi wake wakuu wa kazi asante mkuu kwa kumpa maneno yake huyu Mleta Pumba hajuwi hali hapa ni Thread ya Picha na Video..... mkuu ubarikiwe
     
  6. jamadari

    jamadari JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kama hujaipenda kwanini unaiangalia hiyo Video? Acha kumshambulia mwanachama mwenzetu
     
  7. K

    Kachest Senior Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upuuzi mtupu
     
  8. H

    Haroun Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka vitu vya kueleweka basi!mashine zina load mpaka zinapata moto ngoma kimya!watu wanavyolalamika mi naona ni sawa tu
     
  9. jamadari

    jamadari JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapa kwenye hii Thread ni mahali pa Picha na Video na Matukio mbali mbali ya ndani ya Nchi na nje ya Nchi wewe kama unayo Video au picha yoyote inayoshangaza watu iweke hapa tuione. Hapa sipo mahali pa Mashindano au Majadiliano ya Dini au Siasa tafadhali heshimu Wanachama wenzako sio tu kulaumu laumu ovyo pasipo na mpango wowote ule. Kabla hujajibu kwanza fikiria ndio ujibu sio kujibu ovyo ovyo tu asante.
     
  10. OMGHAKA

    OMGHAKA Member

    #10
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata huyu aliyefumaniwa, ama yeye au jamaa zake wapo humu JF kwa hiyo haitashangaza kama wengine hawataipenda hii post
     
  11. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,438
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hili fumanizi ni la mwaka jana hivyo lime kwisha expire unaturudisha nyuma bana...
     
  12. C

    Capitani Member

    #12
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je umesoma nini kwenye fumanyizi hilo, ama ndoo tuseme upepo umepita jifunze kile utacho kiona, kusikia, ama kugu.................
     
  13. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    duh teh teh teh.
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 14,282
    Likes Received: 3,575
    Trophy Points: 280
    wewe!!!!!!!!!!!!!!!!!! heshima kwa wanawake we mwenyewe
    yawezekana mimba ululeta matata mwanzo mwisho mama
    alikumezea tuu kukwambia



     
  15. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,901
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hii habari ya toka mwaka jana ndugu ndo unatuletea leo
     
  16. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #16
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    haya jamani.. nilikuwepo.. nimepita tu kusalimia upande huu.. sina comment..