Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

full body check-up muhimbili hospital bado ipo?

Discussion in 'JF Doctor' started by WA MAMNDENII, May 21, 2011.

  1. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nakumbuka kwenye mwezi wa kwanza au wa pili kuna daktari alikuwa anahojiwa na clouds fm hospitali ya muhimbili walianzisha huduma ya kufanya check up kwa magonjwa yote kwa ghrama ahueni kwa cku za jumamosi. kuna mwenye info kama hiyo huduma inaendelea?
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    What do you mean "full body check up"?
     
  3. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ooh kupima afya ili kujua kujua mwenendo mzima wa mwili pasipo kusuburi mpaka gojwa lionekane ndo tukawaone watabibu.
     
  4. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nadhani una maanisha, ROUTINE MEDICAL CHECK UP ambayo kwa kustahili kila mtu mzima anatakiwa afanyiwe kila mwaka (na sio kusubiri ati hadi umeugua)
    huduma hii bado ipo pale muhimbili, fika mapokezi au pale emergency department na watakueleza utaratibu kamili
     
Loading...