Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fulana za Mnyika na mabango...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 2, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Nimepokea ujumbe huu:

    Ndugu,

     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Thanks MMJ
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,539
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Hii staili ya fulana na wheel covers za kuuza wakati wenzao wanatoa bure, itamcost Mnyika, hivyo atawajibika kupata wafadhili zinunuliwe na kugawiwa bure. Ila pia hata kama vifaa havitanunuliwa sana, Mnyika ameshasimama kuhesabiwa, Ubungo ni yake njia nyeupe, kama alivyo Zitto kule Kigoma kaskazini. By the way, kwa mlioko nyumbani, angalieni TBC saa hizi Zitto anafunika bovu.
     
  4. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asante mm
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Kampeni duniani kote huendeshwa kwa michango na kuuza vitu kama fulana na stika, hii biashara ya kutafuta wafadhili ndio inayofanya wahindi wawatawale watu wa ccm kwa kuwa akishakufadhili tayari umeingia ktk anga zake. Tumchangie Mnyika, hasa watu wa ubungo na pia tununue vifaa hivyo ili ashinde kwa fedha safi na akiingia bungeni kusiwe na mtu mwenye ubia na ubunge wake. Tumejionea wahindi kibao wana ubia na urahisi na ubunge wa ccm, hatutaki hiyo kitu itokee chadema.
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    tupe updates za waziri mkuu wetu mpya hapoTBC
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    mkuu pasco huwa naheshimu mchngo wako lakini kwa hili la kutafuta wafadhili sikubaliani nalo HATA KIDOGO
     
  8. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wale tunaomuunga mkono kijana huyu makini tumuunge mkono kwa kununua hivyo vitu. Tunaweka thamani ya mchango wetu . Itakuwa tofauti na kupewa bure kwa sababu tumeshawekwa thamani yetu kuwa ni bure kwa kupenda vya bure
     
  9. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #9
    Oct 3, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,993
    Likes Received: 4,272
    Trophy Points: 280
    Hii inaitwa ''fund raising'' inatumika popote duniani. Ni njia inayohakikisha kuwa kiongozi anaingia ofisini akiwa msafi. Kumbuka Mnyika na wapinzani hawana magari ya serikali kama Riz1 na Mama Salma, ili kuweza kuwafikia watu wengi ni lazima akina Mnyika wawe na vyanzo mbadala hiki ni kimoja. Kampeni za kugawa bure zinategemea Kagoda Investment na BoT,zikisaidiwa na watanzania wenye asili ya Asia. Hawa hawatoi bure wanatoa kwa mkono wa kulia na kuchukua kwa wa kushoto. Mnakumbuka Richmond, Kagoda, Tangold n.k angalia watuhumiwa wa kashfa hizi. Wamesababisha mzee akose nguvu za kuwashughulikia ili kulipa fadhila. Sina mnakumbuka mama SS alimuumbua mzee John kuwa harusi yake ilifadhiliwa na mtuhumiwa X wa Richmond!
    Mimi napiga simu kupata fulana yangu toka kwa Mnyika,ili akipata ubunge ni mdai maendeleo ya jimboni kwangu kama mwananchi na si mfadhili.
     
Loading...