Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

fulana za JF zimeishia wapi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Raia Fulani, Jun 10, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kulikuwa na vuguvugu kubwa kuhusuana na hizi fulana. sasa sijasikia tena hili suala. wala sijaona mdau yoyote popote kavaa nembo ya JF ilhali kuna jeshi kubwa na wana jf humu uraiani. niwaulize wadau wakuu; Melo et al, ziko wapi hizi gear?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    UngemPM ingekuwa vizuri zaidi.
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hata mimi mkuu nashangaa. Huu mradi uliishia wapi? Nilikuwa nahitaji hii kitu. I am proud to be JF member. Kama Mr Mello hawezi may be hana muda amezongwa na kazi, atupe hiyo tenda basi.
     
  4. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    sio nyie tu hata mi mh! Sijazipata cjui zinatolewa kwa mustakabali gani?
     
  5. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Me four! Memba ambae 2takutana barabarani lazima 2kae pembeni kwanza 2pate moja moto!
     
  6. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    4 sure we hav 2 get them,...i feel proud dat im among da few o levelz hu are in jf n few sharobaroz!lol...
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    According to wadau, zilishaisha nasikia zilitoka chache sana. Ni wakati wa kumwambia Max tunazihitaji hata kama ni kwa Pesa ingawa kwa Premium Members zilikuwa zinatolewa bure
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mimi niliziona kadhaa mahakamani pale Arusha.
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    si kila kitu cha ku pm wewe
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    wahusika waje kutupa maelezo basi maana hayo mavazi yanahitajika. au kitengo cha uenezi ndani ya jf hakipo?
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    zilikuwa zinauzwa au ilikuwaje?
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    usije ukashangaa hadi sredi linatokomea hujajibiwa.
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    wanataka michango ya fedha so wasisubiri toa ndugu. Waweke vitu walivyoahidi sokoni
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    naomba niwajibu wote mliochangia hapo juu.......hizi t-shirt zilitoka kama majaribio.......na imeridhisha kuwa members wengi walizipenda na uhitaji wa t-shirt hizi ni mkubwa kwa sasa,zile zilizotoka wakati ule zimekwisha,juhudi za kutengeneza nyingine zinaendelea....hivyo basi......bwana Globu....unakaribishwa sana, na idea yako ni nzuri......unaweza kuniPM kama utahitaji maelezo zaidi
     
  15. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama 2ngepata na wheel covers ingekuwa safi sana..mods nipeni hyo tender
     
  16. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Baby Prety mbona unapenda rushwa,we all want em,you got any info spill it out here!xoxo
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    hii ni idea nzuri pia.......wasiliana na support@jamiiforums......kuwasilisha wazo lako
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    hi hi.....hata wewe Good Guy kama utaweza kuzitengeneza ila ziwe zenye quality (nadhani utakuwa uliziona zile za mwanzo) sio ziwe zinavutika kama tambara la deki....unakaribishwa.....wasiliana na support@jamiiforums kwa maelekezo zaidi.....:busu
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280

    :doh:........wewe utapata moja special only for you...
     
Loading...