Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fukuzafukuza Wabunge, huu ni ukoloni mambo leo...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bujibuji, Jan 5, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,121
    Likes Received: 5,315
    Trophy Points: 280
    huu ni ukoloni mpya, yaani watu wanatishwa kuhoji..ukihoji tu unapigwa chini..
    this is a bullsheit
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Buji!
    zamani ubunge ilikuwa ni ufalme mpaka uzeekee huko hata ukiwa unafanya madudu,hii itawashtua kidogo wajue kumbe ukomo si miaka 5 tu bali hata kukiuka katiba na kwenda kinyume na policy kunaweza kukuweka pembeni
    mawazo tofauti ni sawa lakini yatolewe vikaoni sio kwenye vijiwe mabibo!
     
Loading...